Tập Lái
14/7/13
0
2
8
mê xe từ nhỏ nhất là những dòng xe 2 cầu địa hình và kể từ ngày lên mạng xem các cuộc đua địa hình thật hào hứng và hồi hộp.e đã ấp ủ dự án làm 1 con xe để thõa mãn niềm đam mê và thế là công cuộc đi tìm 1 chiếc xe phù hợp về để tự tay chế cháo.đục đẽo để thành 1 chiếc xe đủ khả năng để đi rừng lội suối và nhất là ít nằm đường ít hỏng vặt đả bắt đầu.
jeep cj6 satxi long đã mua.sở dĩ phải chọn con dài đòn là vì phải gắn 3 hộp số
bót tay lái cơ cj5 đả mua .thay tay lái zin rất nặng khi vần lốp 265
cặp cầu cj5 đã mua .nhưng chắc phải lảm cặp khác vì cầu sau cj5 nằm giữa vướng láp tời sau
dự án chỉ mới được chừng đó .bác nào chung niềm đam mê độ chế vào góp ý e với

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
:D nghe dự án này sao giống anh đấu nhà mình quá.. sao lằng nhằng nhiều hộp số để làm gì bác ơi? cầu CJ5 ok với vỏ 33inch ,còn tời thì 1 cơ là đủ , và 2 điện thì hay hơn nhiều ,nói chung lằng nhằng nhiều thứ lắm..

Tập Lái
14/7/13
0
2
8
3 hộp số thì mình sẻ có được số siêu chậm bác ui và có dk 2 tời cơ

Tập Lái
14/7/13
0
2
8
các bác có rãnh xếp lịch lên em chơi offroad 1 bửa nha.trên em có 1 bãi đất trống lồi lõm dốc cao lầy lội chơi vui lắm.chủ nhật tuần nào tụi em cũng chơi hết.xe trên này toàn nghiệp dư không à.mời các bác lên cho ae trên này mở mang kiến thức ọp ẹp tí ạ.em minh 0915848185.có gì ới em ạ

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Quá lằng nhằng, nặng xe. Chả đc lợi mấy.
Với cấu hình 1 cơ , 1 điện là quá đỉnh rồi. Không cần thiết quá nhiều cơ. Nếu làm chuẩn đúng kỹ thuật thì có thể đi mọi địa hình.
Dự án không thực tế ngay từ ý tưởng.

Tập Lái
14/7/13
0
2
8
em tính làm giống unimog.làm xong chắc đúng là lằng nhằng và nặng xác thêm.có bác nào biết cầu unimog hay volvo ở đâu bán chỉ em với