DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
thích tinh thần lạc quan "khg có cũng chả sao" của bác ghê!
Sốt đất thấy mọi người dễ tính hẳn, em mua từ 2011 mà vẫn chưa dám ra ở, khổ ghê

Hạng B1
6/6/15
53
114
53
38
Nhà phố khu này giờ bao nhiêu các bác nhỉ. E đang tìm hộ cho người thân. Mua ở đây mà chưa xây ngay có vấn đề j ko mọi người:D

VDX confirmed
Tập Lái
16/2/17
1
22
13
37
thích tinh thần lạc quan "khg có cũng chả sao" của bác ghê!
Khổ lắm bác ơi. Em ở q2 - q9 này tính ra cũng được khoảng 15 năm. Hồi Thảo Điền chưa có Cantavil và Saigon pearl, mỗi lần 2 vợ chồng muốn đi coi phim là đi tuốt qua q7 vô Crescent mall coi, muốn uống Highland hay mua sắm là phi vô q1. Cực thấy ớn. Mấy năm trở lại đây mấy tiện ích này mọc ra ở khu Thảo Điền ngày 1 nhiều, gần hơn biết bao nhiêu nên đối với e vậy là thỏa mãn lắm rồi. Với em có thêm ở q9 càng tốt, ko thì em lội vào q2 cũng sướng lắm rồi.

Giờ khu KA cũng chẳng phải đông đúc sầm uất gì đâu. Chẳng qua em đi làm ở Phú Hữu nên chọn mua đi làm cho gần, chứ bác nào đi làm ở xa mà mua để ở thì đúng là chưa ngon

• Like
Reactions: QT75
Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Bác VDX thích xem phim chạy sang quận 2 làm gì cho kẹt xe. Bác chạy đường khu CNC lên Vincom Thủ Đức chắc mất đâu 10'

• Like
Reactions: VDX
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Khổ lắm bác ơi. Em ở q2 - q9 này tính ra cũng được khoảng 15 năm. Hồi Thảo Điền chưa có Cantavil và Saigon pearl, mỗi lần 2 vợ chồng muốn đi coi phim là đi tuốt qua q7 vô Crescent mall coi, muốn uống Highland hay mua sắm là phi vô q1. Cực thấy ớn. Mấy năm trở lại đây mấy tiện ích này mọc ra ở khu Thảo Điền ngày 1 nhiều, gần hơn biết bao nhiêu nên đối với e vậy là thỏa mãn lắm rồi. Với em có thêm ở q9 càng tốt, ko thì em lội vào q2 cũng sướng lắm rồi.

Giờ khu KA cũng chẳng phải đông đúc sầm uất gì đâu. Chẳng qua em đi làm ở Phú Hữu nên chọn mua đi làm cho gần, chứ bác nào đi làm ở xa mà mua để ở thì đúng là chưa ngon
Nhưng với giá tiền đấy thì cũng đâu mua được chỗ nào đông đúc sầm uất đâu bác :) Ngon trong tầm giá là được rồi!

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Chia sẻ với các bác, nếu cuối tuần này em chốt deal được với khách thì các bác có thêm nhà trẻ trong khu nhé :) Good luck for me pl !
Bác chốt với khách thêm cái trường học liên cấp ở khu đất quy hoạch trường học nữa là đẹp :)
Hồi xưa em mua thấy bên Khang An họ nói đang có cái trường quốc tế bên Lương định của quận 2 sang làm việc để mua lại đất xây trường ở đó, giờ không biết tới đâu rồi. Hay lại như Sơn Tùng anh đi xa quá :)

• Like
Reactions: Nickel2012