Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Nói là khu compound nhưng tiện ích chả có gì ngoài cái hồ bơi bé tẹo và cái chỗ chơi cho con nít, với thêm cái an ninh, vậy mà đòi giá trên trời quá. Nhà phố bìa căn sát hồ bơi mới 2 tuần trước sale báo em 6,7 tỷ mà hôm nay thành 7,3 tỷ.
Kế khu đó có 1 lô 160m2 đang bán 2.7tỏi . Thay vì mua cái nhà compound đó em lấy 2.7 tỏi mua miếng đấy này, bỏ ra cất nhà thêm 3 tỏi nữa là đẹp lung linh mà còn dư được 1.6 tỏi là 2 con Mazda 3 cho vợ 1 chiếc chồng 1 chiếc đi làm.

• Like
Reactions: VDX
Hạng B2
28/10/11
227
729
93
Em có nền Hoàng Quân 6x20 đường 12m. Bác nào quan tâm inbox em ạ. Em chính chủ, không cò vạc gì cả.

VDX confirmed
Tập Lái
16/2/17
1
22
13
37
Em vừa từ công chứng Phong phú ở DXH về, sắp được làm hàng xóm với các bác rồi. Số nhà và tên đường đều là con số may mắn của em nên mua bán cũng mau lẹ và chủ đất dễ thương dễ gần nữa.

Mà trên đó mua bán đất rầm rộ vãi. Ngồi chờ công chứng mà tưởng đang ở cái chợ, chỗ ngồi cũng ko còn.

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Em vừa từ công chứng Phong phú ở DXH về, sắp được làm hàng xóm với các bác rồi. Số nhà và tên đường đều là con số may mắn của em nên mua bán cũng mau lẹ và chủ đất dễ thương dễ gần nữa.

Mà trên đó mua bán đất rầm rộ vãi. Ngồi chờ công chứng mà tưởng đang ở cái chợ, chỗ ngồi cũng ko còn.
Chúc mừng bác. :):)

Tập Lái
8/9/16
0
7
2
39
em có miếng khang an định bán giá 19,5 triệu/m2, không biết có bác nào có nhu cầu mua không các bác

• Like
Reactions: N2D
Hạng B2
31/5/10
143
73
28
Bình Dương

Chúc mừng bác nhé

Hạng B2
28/10/11
227
729
93

Chúc mừng bác.