Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/9/15
2
12
3
39
Tình cờ đọc được tin này http://www.sggp.org.vn/chinhtri/2015/8/394229/, thấy dự án Mũi Đèn Đỏ đã đền bù 90% và đã thông qua thu hồi đất cho dự án triển khai, không biết có nên mua Everrich 2 không, em thấy giá nó đang quá tốt, các bác cho ý kiến nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Thời buổi này ko tin lều báo dc... Chừng nào em thấy xe tải lấp dc cái mặt bằng thì em tin... Kinh nghiệm xương máu của em cho bác nếu bác ko phải đệ anh PD...

Tập Lái
14/9/15
0
7
2
32
Quan trọng là bác mua dự án này vì mục đích gì thì cứ dựa vào đó mà chọn mua thôi.
Everrich 2 áp dụng chương trình nhận nhà ở ngay với chương trình thanh toán chậm không lãi suất. Vừa có nhà ở liền mà không trả 1 cục tiền lại được hỗ trợ lãi suất, như vậy thì quá tốt nếu bác cần nhà ở ngay. Quan trọng là giá bán đang áp dụng cũng quá rẻ so với phân khúc căn hộ cao cấp. Em đã đến tham quan không gian ở đây rồi, tuy vẫn còn vắng vẻ và trống trải nhưng đã có sẵn môi trường xanh sạch và an ninh cho gia đình mình. Còn việc mua sắm tiêu dùng thì có thể chạy tạm ra mấy mall hoặc chợ gần Huỳnh Tấn Phát.

Còn việc quy hoạch chung trong khu vực thì phải chờ vào tương lai. Đất chỉ có chuyện ngày càng bị thu hẹp vì nhu cầu phát triển xã hội chớ không thể bỏ trống không vậy được. Đời này chẳng có sẵn con đường nào cho mọi người đi cả. Có người đi thì mới thành đường. Có nghĩa là những ai tin tưởng vào phía trước và tự tin dẫn đầu mở đường thì hưởng lợi nhiều hơn thôi.
Bản thân em thấy khu Đào Trí là đoạn đường ven sông hướng ra ngã 3 sông lớn nhất Sài Gòn nên không thể nào nghẻo được.

Chúc bác có sự lựa chọn phù hợp cho mình.

Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Các bác đệ a P bơm quá! Nhưng thôi em cũng thật tình... Ko chỉ mình e, cũng nhiều ngươi có chung nhận định...

Eve2 chỉ khi nào cái Đào trí khởi công hay cái mũi đèn đỏ lấp xong dc cái mặt bằng (ko nói đến xây dựng gì trong đó)

Eve3 thì lo d cái mặt tiền ra HTP, hoặc cái cầu đường 16 qua PMH

Khi đó là tự khắc ngta dồn tiền vào thôi... Ng mua nhà cũng chẳng ai ngu cả... Xuong mau cung nhieu. Cũng chẳng cần các bác kẻ tung người hứng...

Hạng B2
11/9/13
230
130
43
Mình có ông anh gom hơn 100ha dự án này cho tụi Hòn Kon :) , 10% còn lai toàn nhà dân đang còn đợi đền bù thỏa đáng

• Like
Reactions: jack_nguyen
Tập Lái
14/9/15
0
7
2
32
Các bác đệ a P bơm quá! Nhưng thôi em cũng thật tình... Ko chỉ mình e, cũng nhiều ngươi có chung nhận định...

Eve2 chỉ khi nào cái Đào trí khởi công hay cái mũi đèn đỏ lấp xong dc cái mặt bằng (ko nói đến xây dựng gì trong đó)

Eve3 thì lo d cái mặt tiền ra HTP, hoặc cái cầu đường 16 qua PMH

Khi đó là tự khắc ngta dồn tiền vào thôi... Ng mua nhà cũng chẳng ai ngu cả... Xuong mau cung nhieu. Cũng chẳng cần các bác kẻ tung người hứng...

Bác thông cảm, em chỉ là môi giới hàng tép rêu thôi chớ không có là đệ của ai hết. Bác và những khách hàng khác có quan tâm tới khu vực nào đó mà vẫn còn lấn cấn thì em giải thích vậy để bác hiểu chứ thông tin nó rõ ràng rồi bom thì bom kiểu nào được. Khu vực nó mới nên các tiện ích chưa hoàn thiện được nên giờ mua thì giá nó rẻ. Bác có bao giờ thấy Việt Nam mình làm đường làm hạ tầng xong mới kéo dân về ở hay không hay là có người ở đông dần đông dần thì mới làm đường làm chợ ?
Chứ không biết bác có quan tâm dự án nào ở khu vực quận 2 không. Hiện tại cơ sở hạ tầng trong khu vực này cũng tương đối ổn định hết rồi đó bác, cơ mà muốn có 1 căn hộ ở đây thì cũng chuẩn bị cỡ 35 - 40 triệu /m2. Nếu bác muốn hạ tầng hoàn thiện mới xuống tiền thì em giới thiệu vài dự án để bác xuống tiền cho an tâm.

• Like
Reactions: hhnt
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
hóng khu này mãi , báo chí, xe ôm đồn ầm ầm mà chưa thấy động đậy j hết

Status
Không mở trả lời sau này.