Chia Sẻ Du lich Tieng Giang

Status
Không mở trả lời sau này.
P.H
Tập Lái
5/8/09
18
0
0
chào các bác chủ nhật em tính làm 1 chuyến đi về Tiềng Giang nhưng chưa biết đi đâu có bác nào đi rồi tư vấn em vài chổ du lịch ở Tiền Giang với

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
Về Tiền Giang lội ruộng hả bác? Ghi sai chính tả rồi kìa.

Hạng C
20/3/08
860
4
18
đi về miền tây chỉ là ngắm cảnh,hường không khí miệt vườn,Tiền Giang thì không có gì để chơi đâu,lỡ tới Tiền Giang rồi thôi phắn thẳng Hà Tiên đi bác,đi chơi phải xa mới vui chứ nhỉ,chừng 6 tiếng thôi,ghé Rạch Giá ngủ một đêm(long leng Rạch Giá hơi bị đẹp nhé:D),ra lấn biển uống cafe hay nhậu zui lắm bác,ngày hôm sau chinh phục tiếp 95 km đường đi Hà Tiên.bảo đảm phê như con tê tê:)

P.H
Tập Lái
5/8/09
18
0
0
em tính làm 1 tour ngắn thôi sáng thứ Cn chiều về là được rồi bác CUMINV12 chỉ thế chết em còn gì.:D

Hạng C
20/3/08
860
4
18
nghe longleng đẹp khóai nhẩy,đẹp thật đó bác,em không lừa bác đâu,cô nào cũng da trắng ,roi roi cao cao,nói chung là mơn mởn luôn,vô quán cafe còn ác chiến hơn nũa.hé hé xin lổi bác cho em cười dê cái hé hé:D

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
Tiền Giang chả có gì mùa này, mùa khác chẳng hơn mấy nhưng nếu bác máu thì cứ xuống. Bác chạy thẳng vô trung tâm thành phố (lao thẳng đường Lý Thường Kiệt) tới chỗ bưu điện thành phố, Tỉnh uỷ, bến tàu và vào một trung tâm hướng dẫn du lịch của Công đoàn, K/s Chương Dương... là có tua cho bác liền. Giống nhau cả về chất lượng dịch vụ, giá cả và nhìn chung là không có gì đặc sắc. Bác chưa đi thì cũng nên đi cho biết để lần sau khỏi phải tới nữa. Bác nên đi buổi sáng sớm từ sg, chơi từ 9h tới 11h30 là ăn trưa được (có mấy quán tạm được, HDV sẽ chỉ bác để có thể ăn gà ta, tôm càng, cá tai tượng chiên xù...), chỗ ngồi mát mẻ, phong cảnh sông nước hơi là lạ.

Status
Không mở trả lời sau này.