Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
các bác thổ địa đà lạt cho em hỏi thăm xíu hiện nay đang có trend hot là lên thảm gỗ săn mây ở cầu đất đà lạt. theo 1 số review thì phải thuê xe jeep đi. em thì muốn tự khám phá.

em muốn hỏi thăm các bác đường nó gập ghềnh hố khủng long hay xình lầy ạ, GLC có lết vào được k ? e cám ơn các bác.

Hạng B2
14/10/08
133
382
63
Everest máy dầu 1 cầu vào tận chổ còn ngáng thì có máy cày chở vào.
Năm rồi nhé năm nay chưa đi.

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
Everest máy dầu 1 cầu vào tận chổ còn ngáng thì có máy cày chở vào.
Năm rồi nhé năm nay chưa đi.
everest thì được gầm cao, em k biết đường trơn dốc hay ổ khủng long. nếu trơn dốc lầy lội thì con glc 250 em chơi được, còn ổ khủng long thì chịu. đi máy cày thì thôi đi jeep cho xong còn thú vị gì nữa bác ơi hihi

• Like
Reactions: wuynhzu
c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
các bác thổ địa đà lạt cho em hỏi thăm xíu hiện nay đang có trend hot là lên thảm gỗ săn mây ở cầu đất đà lạt. theo 1 số review thì phải thuê xe jeep đi. em thì muốn tự khám phá.

em muốn hỏi thăm các bác đường nó gập ghềnh hố khủng long hay xình lầy ạ, GLC có lết vào được k ? e cám ơn các bác.
Ô tô vô gần đó nếu đường khô . Mưa thì k đc nhé. Chổ này cách rẫy cafe của em 1km

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
Ô tô vô gần đó nếu đường khô . Mưa thì k đc nhé. Chổ này cách rẫy cafe của em 1km
có nghĩa là dịch vụ xe jeep của ngta cũng chỉ đến gần đó rồi đi bộ vào, nếu trời k mưa thì oto vẫn chạy vào bình thường được, trời mưa thì đường trơn hả bác. có ổ khủng long k bác hay chỉ đơn giản là đường dốc ạ.

c3c confirmed
Hạng B2
7/6/17
135
5.264
98
52
có nghĩa là dịch vụ xe jeep của ngta cũng chỉ đến gần đó rồi đi bộ vào, nếu trời k mưa thì oto vẫn chạy vào bình thường được, trời mưa thì đường trơn hả bác. có ổ khủng long k bác hay chỉ đơn giản là đường dốc ạ.
Jeep hay gầm cao đi đươc do đường vô khu này xe máy cày chạy hư hết ... đi nắn nót lắm . Trời mưa mưa xe máy đi cũng khó , ổ khủng long k có nhưng gờ giữa 2 bánh xe có mấy đoạn cao nên cạ gầm

• Like
Reactions: nguoikhonglo