Tập Lái
25/7/14
41
8
8
33
Chào các bác mình có việc đi từ hồ cốc về địa danh đồi cừu ở Châu Pha bác nào biết chính xác địa điểm chỉ giúp mình với , cám ơn các bác nhiều

• Like
Reactions: Art Sullivan
Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
Chào các bác mình có việc đi từ hồ cốc về địa danh đồi cừu ở Châu Pha bác nào biết chính xác địa điểm chỉ giúp mình với , cám ơn các bác nhiều
Em dân Bà Rịa mà không biết ở Châu Pha có đồi cừu đấy.
Để em nhờ anh Gồ xem. Ah mà bác ở đâu mà xuất phát từ Hồ Cốc ?

• Like
Reactions: manhhung0209
Hạng B2
4/1/09
452
319
63
Việt Nam quê hương tôi
Bác theo đường QL56 từ Bà Rịa về Long Khánh. Bác đi tầm 15km, thì gặp cái vòng xoay (chỉ có 1 cái, chưa đến Ngãi Giao) rẻ trái đi qua khu dân cư, chạy tầm 6km là sẽ gặp đường đôi có con lươn ở giữa là ở đó! Bác xem hình đính kèm nhé!

Attachments

• Like
Tập Lái
25/7/14
41
8
8
33
Em dân Bà Rịa mà không biết ở Châu Pha có đồi cừu đấy.
Để em nhờ anh Gồ xem. Ah mà bác ở đâu mà xuất phát từ Hồ Cốc ?
Ở tphcm xuống hồ cốc rồi ghé qua đó chơi đó bạn

Tập Lái
25/7/14
41
8
8
33
Bác theo đường QL56 từ Bà Rịa về Long Khánh. Bác đi tầm 15km, thì gặp cái vòng xoay (chỉ có 1 cái, chưa đến Ngãi Giao) rẻ trái đi qua khu dân cư, chạy tầm 6km là sẽ gặp đường đôi có con lươn ở giữa là ở đó! Bác xem hình đính kèm nhé!
Cám ơn bác nhiều đã chỉ mình tận tình:3dtanghoa:

• Like
Hạng D
18/2/10
3.132
2.893
113
Nghe giang hồ đồn đồi cừu ở Long Hải-Hồ Cốc ngon lành hơn, mà em tìm chưa xác định được chỗ nào !

Hạng B2
4/1/09
452
319
63
Việt Nam quê hương tôi
Nghe giang hồ đồn đồi cừu ở Long Hải-Hồ Cốc ngon lành hơn, mà em tìm chưa xác định được chỗ nào !

Bác đi Long Hải - Hồ Cóc theo hướng Phú Mỹ là quẹo không xuống Bà Rịa là sẽ gặp đàn cừu này! Chứ ngoài Long Hải hay Hồ Cóc thì chỉ có cá thôi nha bác, hihi!