Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
1/3/09
69
9
8
500px.com
Chào cả nhà!...
Đi Vũng Tàu (đường cát lái). Tuy tìm thông tin trên inetrnet thì nhận nhiều thông tin trái ngược nhau: nào là đường xấu đường tốt, nào là có xxx không có xxx, nào là đi vòng đi thẳng.. ngày tháng cập nhập thì nhiều vô kể... Nay em xin các pác có kinh nghiệm đi đường từ Q7 - Cát Lái - Vũng Tàu chỉ giúp em hướng đường đi tốt nhất nhá...

Lưu ý: tội thằng nhỏ, các pác đừng chém em nó.. vì em nó bị mù đường bẩm sinh....

Hạng B1
7/11/07
54
0
0
63
ongtiennho nói:
Chào cả nhà!...
Đi Vũng Tàu (đường cát lái). Tuy tìm thông tin trên inetrnet thì nhận nhiều thông tin trái ngược nhau: nào là đường xấu đường tốt, nào là có xxx không có xxx, nào là đi vòng đi thẳng.. ngày tháng cập nhập thì nhiều vô kể... Nay em xin các pác có kinh nghiệm đi đường từ Q7 - Cát Lái - Vũng Tàu chỉ giúp em hướng đường đi tốt nhất nhá...

Lưu ý: tội thằng nhỏ, các pác đừng chém em nó.. vì em nó bị mù đường bẩm sinh....

Bác có thể tham khảo thêm tại đây: Có cả đường đi qua hướng Cát Lái (Xin lỗi em chưa đưa được Link).
Trên đường Thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai? Thread: Tình hình đường xá trên QL51 - Cho các bác có thắc mắc. Chủ thread: taylaihanoi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/2/09
40
0
0
51
Chào Bác Chủ thớt,
Tôi mới đi tuyến này hôm qua 16.02.2012 từ VT về SG. Đường xá nói chung là tốt mặt đường đã trải nhựa bằng phẳng, chỉ còn duy nhất còn một công trình đang thi công trước khi đến bến phà phía bờ Nhơn Trạch nên phải đi vòng qua khu dân cư - đi theo bảng chỉ dẫn, đường vừa đủ cho 02 xe tránh nhau.

Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM
Đường tốt, cứ đúng tốc độ bác đi, không thấy xxx và có thể vượt phải (hên xui gặp xxx)

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
vài chỗ còn lởm khởm ( do đang làm cầu ) ngoài ra chạy phà phà 80 thậm chí là 100km/h ( đi sau 12h đêm )

Hạng C
19/5/11
600
276
63
Peroxide16601 nói:
Đường tốt, cứ đúng tốc độ bác đi, không thấy xxx và có thể vượt phải (hên xui gặp xxx)
7 xị và tạm giữ bằng 30 ngày thôi mà. he he :D

Status
Không mở trả lời sau này.