Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Thực ra thì nghe thiên hạ tỉ tê kiểu gì cũng ko bằng bản thân thực tế trải nghiệm. Nhà sản xuất Goodyear thì ra sức quảng bá cho loại lốp mới Triple Max - chuyên trị đường mưa, chống trơn trượt, dân tình thì bán tín bán nghi, nhưng thà tin là có còn hơn ko. Đang lúc vào mùa mưa, cứ chuẩn bị loại lốp trị đường mưa là an cái tâm nhất, bác ạ.
Bác nói chí phải , tại sao ta không oánh 1 cặp Goodyear đi thử nhỉ ?:3duongbia:Bác nào đi rồi , cho xin ý kiến với nha =.=

Tập Lái
3/6/14
29
7
3
38
Đoạt giải thì sẽ có dịp thử qua thôi hoặc ko thì bác... thương lượng lại giải thưởng của những người đoạt giải để vừa có giá mềm vừa thỏa sức thử lốp Goodyear ATM.
Bác qua đăng ký voucher giảm giá để trải nghiệm kìa :D

Tập Lái
13/6/14
5
2
3
37
Bác nói chí phải , tại sao ta không oánh 1 cặp Goodyear đi thử nhỉ ?:3duongbia:Bác nào đi rồi , cho xin ý kiến với nha =.=

Bảo đảm được 2 yếu tố bền và êm nhé bác. Hầu như đã khắc phục vấn đề ồn của các dòng sản phẩm trước. Em cảm thấy đánh lái êm và vào phanh cũng tốt nữa. Nói chung dòng ATM em thấy là có triển vọng.

Hạng B1
3/6/14
57
9
8
52
Bác qua đăng ký voucher giảm giá để trải nghiệm kìa :D
công nhân goodyear có nhiều chương trình khuyển mãi cho các bác otosaigon nhỉ, phải chi bác theo miết thì chúng em đỡ được phần nào chi phí bảo dưỡng xe

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
Thấy nhà mình cũng sử dụng loại lốp này nhiều nhỉ, em có tham gia 1 trò chơi của goodyear và may mắn đoạt giải, và đây là lần đầu tiên sử dụng loại lốp này... háo hức quá thôi

• Like
Reactions: Rosenguyen
Tập Lái
16/6/14
9
1
3
57
Sản phẩm mới mà cũng có voucher giảm giá nữa ah, giảm được nhiều không ta?

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Thấy nhà mình cũng sử dụng loại lốp này nhiều nhỉ, em có tham gia 1 trò chơi của goodyear và may mắn đoạt giải, và đây là lần đầu tiên sử dụng loại lốp này... háo hức quá thôi
Bác thật là may mắn quá đi :3dtanghoa:

Tập Lái
2/6/14
12
4
3
38
Sản phẩm mới mà cũng có voucher giảm giá nữa ah, giảm được nhiều không ta?

Thành viên tham gia cuộc thi đặt tên lốp thì được nhận vouche giảm giá 1tr luôn đó. Bạn có tham gia không?

Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
Hình như là bác đoạt giải nhất phải không? Chúc mừng bác.

Tập Lái
14/6/14
24
15
8
48
Mình cũng than gia cuộc thi, tuy không đoạt giải nhưng cũng được vouche giảm giá. Thanks goodyear nhiều nhiều.