TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
  • Like
Reactions: N2D
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Tối mai em đi Cam ranh nên cũng quan tâm cung đường này, cảm ơn các bác trước ạ.

• Like
Reactions: N2D
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
buổi trưa bác ghé ăn cơm gà Phan rang quán Khánh Kỳ 61 Trần Quang Diệu, lần nào ra đây mình cũng ghé ăn, khá ngon.
Cơm gà ở đây ngon hay không tùy theo người... ở đây bán cơm kèm theo 01 đĩa thịt ăn bao nhiêu miếng tính tiền bấy nhiêu, nên người ăn sẽ lựa miếng ngon, dở bỏ lại, sau đó lại được mang ra phục vụ khách kế tiếp.... mất vệ sinh bỏ mẹ.. chủ quán cũng chảnh chx... lắm. Bác nào vẫn thực sự muốn ăn ở đây nên gọi gà nguyên con, ăn không hết mang về...Phan rang quán cơm gà đầy, việc gì phải vào đây ăn..

• Like
Reactions: N2D and TNA
Hạng B2
11/9/14
204
146
43
Dạ, mai em sẽ ráng cập nhật ạ.

Tiện đây cho em hỏi quán xá ăn trưa ở Phan Rang với. Lần trước em ra đến nơi tầm trưa mà toàn "chưa mở cửa", phải nuốt tạm bánh căng/căn gì đó hok hạp :)
Cũng trên tuyến đường ven biển này, khi bắt đầu vô Tp Phan Rang, vừa qua cầu An Đông 1 đoạn ngắn (cầu rất lớn), bên trái có Resort Long Thuận, anh chạy vô cổng resort, đi thẳng xuống nhà hàng dưới mé biển: ngon, sạch sẽ, giá phải chăng, view biển đẹp.
Mỗi lần đến Phan Rang, gia đình mình chỉ thích ăn cơm chỗ này.
Lưu ý: Resort còn có nhà hàng khu trước cổng. Không phải cái đó.
Chúc anh ngon miệng!

Hạng B2
11/9/14
204
146
43
Từ Hòn Cò - Cà Ná, bác chủ đi thêm khoảng 2km nữa, gặp ngã 3 rất lớn, gọi là Ngã 3 mới. Bác rẽ phải vào đây, sẽ ra đường ven biển, để về Ninh Chữ.
Tôi đi đường này lúc tháng nắng rất đẹp.
Còn chuyến đi tháng mưa gần đây, mây và biển không xanh. Trên đường thấy đá nhỏ (từ trên núi lăn xuống) đâu trước đó rồi, cũng kha khá nhiều điểm. Có chỗ cát tràn xuống đường nhiều.
Hy vọng giờ đường tốt.

Hạng B2
11/9/14
204
146
43
Đây là một cung đường đáng trải nghiệm. Bác ghé qua resort Ngọc Sương cũng trên đường này khá đẹp, có thể ăn trưa ở đây. Tp. Phan Rang thì nổi tiếng mơn cơm gà.
Ăn trưa ở Ngọc Sương thì tuyệt rồi. Thức ăn ngon, cảnh đẹp. Chỉ có cái gía hơi cứng.
Ngọc Sương ở tận phía Nam vịnh Cam Ranh, thuộc tỉnh Khánh Hoà rồi.