Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/4/10
6
0
0
E muốn sửa nhà 40m , 1 trệt 2 lầu ở Bình Thạnh , bác nào biết đội thợ nào uy tín chỉ giúp em với nhá !

Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Bác gọi cho anh Dương xem sao nhé, uy tín với em lắm, phone 0908122619.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
nhatson_2010 nói:
ngoinhaxanh nói:
mơ hồ quá!
Làm nghề dịch vụ mà bác hời hợt thế sao mà phát triển được !
Bác nói rộng ra thêm chút, bác nói ít quá nên ae ko nắm được hết ý bác đâu. Bác muốn sửa nhiều hay sửa ít, cụ thể là làm những phần nào thì nói sơ bộ để ae biết luôn mà giới thiệu phù hợp, nghe bác nói đội thợ tức là cần đội thi công thôi hay cần nhà thầu? Cần thợ thôi còn bác mua vật tư phải không?
Rỏ hơn chút để nếu có giời thiệu thì cũng tìm người tương xứng, hoặc ra ứng cử cũng liệu tình hình mà ứng cử!

Tập Lái
30/4/10
6
0
0
ngoinhaxanh nói:
nhatson_2010 nói:
ngoinhaxanh nói:
mơ hồ quá!
Làm nghề dịch vụ mà bác hời hợt thế sao mà phát triển được !
Bác nói rộng ra thêm chút, bác nói ít quá nên ae ko nắm được hết ý bác đâu. Bác muốn sửa nhiều hay sửa ít, cụ thể là làm những phần nào thì nói sơ bộ để ae biết luôn mà giới thiệu phù hợp, nghe bác nói đội thợ tức là cần đội thi công thôi hay cần nhà thầu? Cần thợ thôi còn bác mua vật tư phải không?
Rỏ hơn chút để nếu có giời thiệu thì cũng tìm người tương xứng, hoặc ra ứng cử cũng liệu tình hình mà ứng cử!
Cái này em nghĩ phải gặp nhau trực tiếp mới ra vấn đề được chứ ,nhưng bác hỏi thì em cũng nói qua,nhà em 40m 1 trệt 2 lầu,tầng trệt thì em làm đập bỏ đi 1 toilet và sửa cái cửa ra vào thành cửa sổ(nhà em mua 2 mặt hẻm làm lắm cửa quá),tầng 2 cũng đập bỏ đi toilet nhưng làm lại mới cho rộng ra,làm lại tủ bếp, tầng 3 em đập bỏ bức tường ngăn giữa 2 phòng ngủ thành 1 phòng cho nó rộng và toilet cũng làm như tầng 2,rồi abc mấy cái linh tinh nữa(sửa nhà mà không tính hết được trước đúng không bác) ,không biết em diễn tả thế bác hiểu không? Thú thật em ở ngoài Bắc mới vào đây nhờ có OS mà em mua được cái nhà đúng như ý muốn đấy,nên sửa nhà là em cũng muốn nhờ các bác OS uy tín ở trên đây,chiều nay em có hẹn 1 người đến xem ,nếu không được em lại nhờ các bác giới thiệu giúp em tiếp nhé,cám ơn các bác !

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Sửa chửa vậy thì bác gọi thầu nào đó giao hết cho họ làm trọn gói, chắc cũng khoảng loanh quanh 200tr thôi

Hạng C
12/12/03
619
1.503
93
Vietnam _Thủ Đức
sửa như vậy nếu kêu thầu thì giá thành sẽ cao , bác tìm thợ giỏi giao khoáng công sữa chửa về phần xây dựng , nhờ ông ta kêu thợ điện nước ( Điện âm hay nổi thì sau khi sửa chửa củng phải làm lại , cái này phải tính riêng thợ hồ ko biết về điện + nước)) + thợ sơn nước luôn ( thường thợ hay quen biết giới thiệu lẫn nhau )=> giao khoáng phần công cho từng phần vật tư mình mua vì rất lắt nhắt như vậy giá thành sẻ giảm . Mới sửa nhà xong :D

Status
Không mở trả lời sau này.