Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC
Có bác nào giúp e với! tư vấn giùm e xe đó như tn? chạy tốt ko? hao xăng ko? có bác nào bán ko hay ở đâu bán? nãy giờ e bắn la pan hơi nhiều các bác thông cảm nha! thanks các bác

Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC
RE: E muốn Cưới 1 e BMW độ từ CD

30 bác vào mà ko bác nào giúp e với àh??? e tả lại nhé: e cần 1 e 2b hình như là xe CD 125 độ thành BMW cổ có bác nào biết thì chỉ e với!

Tập Lái
7/5/07
21
0
0

Ngã tư xô viết nghệ tĩnh! đối diện cây xăng! có 1 tiệm chuyên làm mấy chiếc CDbenly! thành BMW! có khoảng 30triu là đẹp như mơ! ít hao xăng hơn mấy em 125 khác! nhìn rất rock! tiếng pô nghe như harley-davidson! ngoài ra thì đi đi rồi biết! ^___+! em thì chưa chạy chiếc này bao giờ! nhưng rất thix!

Chúc pác sớm có xe ngon!

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Bác đến đấy nên cẩn thận, chủ tiệm tên Thanh, cứ chiều chiều là ra mài dao kế bên tủ thuốc để chuẩn bị cho ngày hôm sau :D 30 chai là xe tàm tạm bác ạh, chưa đc cool lắm đâu. Để em hỏi laiồi báo cho bác sau bác nhé. Pm m nếu bác vẫn còn nhu cầu bác nhé, bác có xe thì em cũng vui lây, cùng hội cả :D

Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC

Bác đến đấy nên cẩn thận, chủ tiệm tên Thanh, cứ chiều chiều là ra mài dao kế bên tủ thuốc để chuẩn bị cho ngày hôm sau 30 chai là xe tàm tạm bác ạh, chưa đc cool lắm đâu. Để em hỏi laiồi báo cho bác sau bác nhé. Pm m nếu bác vẫn còn nhu cầu bác nhé, bác có xe thì em cũng vui lây, cùng hội cả

Bác hỏi dùm e với nhé! e cũng đang tập tành chơi, nên cũng còn thiếu hiểu biết nhìu lắm. mong các bác chỉ giáo thêm. thank bác

Hạng B2
25/3/07
129
0
0

Trích đoạn: hoangcuong

30 bác vào mà ko bác nào giúp e với àh??? e tả lại nhé: e cần 1 e 2b hình như là xe CD 125 độ thành BMW cổ có bác nào biết thì chỉ e với!
Ngộ quá các bác nhỉ?đang đi Bently mà phải độ thành BMW ah :D:D:D, vậy là "độ lên" hay "độ xuống" đây?Đùa tí thôi chứ em thấy mấy em CD độ lên BMW ko hay lắm, theo em Bác tìm mua 1 em CD125 và để nguyên như vậy mà đi bác ah.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

nguyên bản nhìn chán nản lắm bác ơi, cái form của BMW gắn máy Honda nhìn nó cá tính hơn bác ạ

Tập Lái
23/5/07
39
0
0

Bác còn mún chơi cd thì vào SCDC.com, các chuyên gia tư vấn cho, nếu rảnh thì 12h thứ 2-6, chủ nhật thì từ 10h sáng tại Hội quán thanh niên, các hoàng tử đen tụ tập ở đó.

Tập Lái
23/5/07
39
0
0

Bác còn mún chơi cd thì vào SCDC.com, các chuyên gia tư vấn cho, nếu rảnh thì 12h thứ 2-6, chủ nhật thì từ 10h sáng tại Hội quán thanh niên, các hoàng tử đen tụ tập ở đó.