Tập Lái
16/12/13
1
1
1
Em tích góp tính kiếm 1 em E46 nào ngon ngon , các bác thấy sao ah ? Ưu và khuyết điểm của em nó nằm ở đâu ? Cho em xin chút ý kiến để em mạnh dạng đưa em nó về ah ..

Attachments

• Like
Reactions: ckdauto147
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Đang có 1 con ngon ngon, nhắn dây thép mình chỉ cho nhé (091 ba bảy bảy một 999)
Ưu khuyết điểm bác search mấy bài về E46 đọc nhé (tránh tốn tài nguyên Os vô ích khi thảo luận lại) :)

Tập Lái
11/1/12
37
19
8
E46 là dòng huyền thoại của bmw. Cả thế giới họ chơi. Diễn đàn từ tây đến ta đều có rất nhiều review bão dương, độ.... bác google là ra thôi. E46 ngon trong group mấy bác e46 rất nhiều
Huyền thoại mãi mãi ... là huyền bí haha ... Niếu như không chơi với anh minh râu ...hihi

Hạng B2
20/2/09
149
77
28
Huyền thoại mãi mãi ... là huyền bí haha ... Niếu như không chơi với anh minh râu ...hihi
Bác nói sao? Em đi 2 năm chả có gì đáng kể! Kiến thức về xe càng nhìu, rất có lợi về sau. Như các bác đi xe mà chả biết nghe ngóng, thăm dò thì con xe đâu còn ý nghĩa! Mua toy , kia , huyndai ..cho lành. Mà nhìu khi xui toy nó cũng vật ỉa ra quần. Cháu em bị vật cái dàn lạnh acsent tốn gần 20 củ, trong khi e46 và củ là mượt mà. Cứ chơi rồi sẽ hỉu.....