Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Chào các bác tuần mới cuối cùng của Tháng Ngâu ạ. Em có một số tin mới cho các bác tham khảo ạ!
I. Eco "khoe hàng": Hôm event 24/8 thấy ẻm khoe 3 vương miện thi "hoa hậu" về các bác ạ:
1. Dự án căn hộ cao cấp tốt nhất
(Best High-End Condo Development)
2. Dự án căn hộ cao cấp có thiết kế cảnh quan tốt nhất
(Best Condo Landscape Architectural Design)
3. Dự án căn hộ cao cấp có thiết kế nội thất tốt nhất
(Best Hi-End Condo Interior Design)
Eco Green Sài Gòn quận 7

II . Lượm vàng Eco - Dạo này em đang hên các bác ạ. Khách mua em bốc thăm lại trúng vàng. hehe
Eco Green Sài Gòn quận 7
Eco Green Sài Gòn quận 7

III. Tin HOT: bác nào còn nghi ngờ pháp lý thì em show luôn Giấy phép xây dựng tòa M2 và HR3 (dự kiến tháng 10 mở bán) ạ.
Eco Green Sài Gòn quận 7

IV. Căn HOT tòa M2: em đang có căn khách bỏ cọc view công viên Eco tầng thấp giá gốc ngày mở bán và chiết khấu 6%. Rẻ hơn những 5% so với giá hiện tại và là căn đẹp nhé. Bác nào cần ib em nhé ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Nhiều chung cư không ra hàng nổi vì thiếu 2 tờ này, thậm chí có chung cư quảng cáo hoành tráng bấy lâu bị sàn (làm ăn uy tín đàng hoàng) trả huỷ hợp đồng khong nhan phan phoi nua, vì không có được 2 tờ giấy này. Trong khi đó XM có mà không dám công khai 2 tờ giấy đủ pháp lý này, lý do là sợ bị photoshop hại. Pó tay. Lèng èng quá

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Nhiều chung cư không ra hàng nổi vì thiếu 2 tờ này, thậm chí có chung cư quảng cáo hoành tráng bấy lâu bị sàn (làm ăn uy tín đàng hoàng) trả huỷ hợp đồng khong nhan phan phoi nua, vì không có được 2 tờ giấy này. Trong khi đó XM có mà không dám công khai 2 tờ giấy đủ pháp lý này, lý do là sợ bị photoshop hại. Pó tay. Lèng èng quá
Mấy giấy này CĐT không cho công khai bác ạ. Chắc cú bác qua gặp CĐT là họ cho coi ạ. :) Eco ẻm tự tin về pháp lý lắm bác ạ.kk

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Giá cả khu này hiện giờ full tất cả giao động bao nhiêu 1m2 nhỉ ?
Dạ giá tầm 53 - 60tr/m2 bác nhé. Nội thất hoàn thiện cơ bản hàng ngoại nhập đầy đủ ngoại trừ các thiết bị dời như TV, sofa, giường, tủ lạnh, máy giặt, nồi niêu xoong chảo thôi ạ

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Thông tin nội bộ:
  1. Lễ cất nóc HR1: ngày 2/9 - Nhân dịp chào mừng Ngày Quốc Khánh
  2. Ngày 14/9 sẽ mở bán HR3 cho Người Nước Ngoài nên khả năng mở bán cho Người Việt Nam khả năng cao là Tháng 10 các bác ạ. Sa bàn HR3 đã thay mới và layout 90% chính xác. Nếu sửa chắc chỉ liên quan đến diện tích căn thôi ạ.
Eco Green Sài Gòn quận 7

3. Sales Đất Xanh Miền Nam đã tràn về và dự là sẽ quét sạch Eco và quét luôn cả khách. kk
Eco Green Sài Gòn quận 7

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/5/17
336
190
68
32
Thông tin nội bộ:
  1. Lễ cất nóc HR1: ngày 2/9 - Nhân dịp chào mừng Ngày Quốc Khánh
  2. Ngày 14/9 sẽ mở bán HR3 cho Người Nước Ngoài nên khả năng mở bán cho Người Việt Nam khả năng cao là Tháng 10 các bác ạ. Sa bàn HR3 đã thay mới và layout 90% chính xác. Nếu sửa chắc chỉ liên quan đến diện tích căn thôi ạ.
View attachment 1995961
3. Sales Đất Xanh Miền Nam đã tràn về và dự là sẽ quét sạch Eco và quét luôn cả khách. kk
View attachment 1995963
HR3 này có suất NNN hả bác? Giá dự kiến thế nào bác thớt?