Hạng B2
28/5/13
116
36
28
em đi hướng tư ĐBL quẹo trái qua BĐằng.còn mấy giây đèn xanh e quẹo trái qua bị mấy thằng xxx bắt lỗi vượt đèn đỏ .đoi phạt 3 triệu + giam bằng.em cải + năn ni cũng ko đc.mấy cha xe ôm nói nó thấy mình còn mấy giay đen xanh vưa vượt qua là nó bấm đen do liền.tức thiệt .e phải cúng 2 triệu cho nó .e tài mới .ở đau ban camera hành trình chỉ giúp e

Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City
Đinh Bộ Lĩnh với Bạch Đằng thì chuyên gài đèn rồi bác, đã có nhiều bác chiến ở đây, bác sợt xem thêm để rút kinh nghiệm nhé.

Đi tỉnh khác khi thấy đèn con 4-5 dây xanh gần như là em "buôn" chờ đèn đỏ cho chắc ăn. Đi tỉnh mà chiến đôi lúc cũng khó lắm bác, nhất là xxx cố tình đặt bẫy bắt láo mình. Vài dòng chia sẻ cùng bác.

• Like
Reactions: nhoktykan
Hạng B2
28/5/13
116
36
28
thanks mấy bác.e có tầm 3 triệu nên mua cam nào đc tư vấn giúp e .

Hạng B2
4/6/12
141
28
28
44
Q.Bình Thạnh TP.HCM
em đi hướng tư ĐBL quẹo trái qua BĐằng.còn mấy giây đèn xanh e quẹo trái qua bị mấy thằng xxx bắt lỗi vượt đèn đỏ .đoi phạt 3 triệu + giam bằng.em cải + năn ni cũng ko đc.mấy cha xe ôm nói nó thấy mình còn mấy giay đen xanh vưa vượt qua là nó bấm đen do liền.tức thiệt .e phải cúng 2 triệu cho nó .e tài mới .ở đau ban camera hành trình chỉ giúp e
trong thớt này có mục camera hành trình bán 9 xị lắp tại nhà đó, bác chủ lục lại xem.

• Like
Reactions: nhoktykan
Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
đờ mờ lại là lũ chó khốn nạn ở ngã 4 này nữa hả, có bác nào rảnh rỗi làm clip gài tụi này cho tụi nó 1 bài học không?