Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Chiều qua 25-5 em bị 2 Thanh niên đi xe Yamaha FX150 màu xanh dương ghé "thăm" đồ trong xe của em , hên là em phát hiện kịp ko là tiêu hết từ đồ tới xe !
Clip em cắt tới đoạn âm thanh bọn nó đập kính , biết CAM em đang ghi bọn nó ko đảo ra phí trước ko thì cũng được chút Clip của bọn nó :mad:.
PS: mấy bạn trẻ nói ở khu này từng bị mất nhiều xe máy o_O.
Em bị trộm đập kính ở Phước Hải , Bà Rịa gần Lan Rừng Resort !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/3/05
2.353
15.297
113
Vậy là may quá, dịp này bà con đi biển nhiều, đậu ven mấy bãi tắm không có bv, làm mồi ngon cho đạo tặc vì nó biết chủ xe sẽ để tài sản, tiền bạc trong xe trước khi xuống biển.
Cứ lủi vô mấy bãi cho yên tâm hơn chút xíu.

• Like
Reactions: vthanh6 and Ar Tran
Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Vậy là may quá, dịp này bà con đi biển nhiều, đậu ven mấy bãi tắm không có bv, làm mồi ngon cho đạo tặc vì nó biết chủ xe sẽ để tài sản, tiền bạc trong xe trước khi xuống biển.
Cứ lủi vô mấy bãi cho yên tâm hơn chút xíu.
Dạ khu có BV là an tâm rồi ! Nhưng thường mấy chổ này yên tĩnh và đẹp mà cũng ngay khu Resort
. Em cũng ko nghĩ khu này phức tạp có đạo chích lọng hành vậy :(

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Chiều qua 25-5 em bị 2 Thanh niên đi xe Yamaha FX150 màu xanh dương ghé "thăm" đồ trong xe của em , hên là em phát hiện kịp ko là tiêu hết từ đồ tới xe !
Clip em cắt tới đoạn âm thanh bọn nó đập kính , biết CAM em đang ghi bọn nó ko đảo ra phí trước ko thì cũng được chút Clip của bọn nó :mad:.
View attachment 1630268
Ngay Lan Rừng có bãi xe, 20K, 1 lần đậu thoải mái sao ko đậu

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Giờ hở gì là chúng nó vặt lấy, giờ không cẩn thận là bị chúng nó gài không đó các Bác. Nói chung là không thể chủ quan được nữa rồi. Dừng xe nơi lạ thì cứ nghĩ người xung quanh sẽ có ý xấu hết đi để chúng ta cẩn thận hơn, còn nữa là đồ đạc bỏ cốp hết đi, không để trong xe chúng nó nhìn qua kính thấy lại sinh lòng tham.

• Like
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
View attachment 1630268
Làm bh chắc k tốn tiền kính hén bác?
Mà cam x9 bác chỉnh sao mà tắt máy vẫn ghi hình á?

• Like