Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Em đã qua được dốc cầu Bình Triệu trong lúc kẹt xe với tâm lý khá ồn định và vui vẻ. Vậy là ít nhiều em cũng đã hiểu được tính nết bà ba của em. Nhờ các bác tư vấn mà em vững tin và cố gắng thực hiện theo những gì các bác hướng dẫn. Tuy em chưa có dịp áp dụng hết các bài mà các bác đã chỉ giáo mà kết quả thật khả quan. Em sẽ cố gắng áp dụng hết bài của các bác để khỏi làm xấu mặt bà con trong xóm. Em xin chân thành cảm ơn tấm thịnh tình của các bác!

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.924
133
Đọc thớt này em rất thích văn phong của bác chủ, rất hoà nhã và khiêm tốn, phải chi anh em OS ai cũng đc vậy thì mừng quá hả các bác.

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
S09 nói:
Đọc thớt này em rất thích văn phong của bác chủ, rất hoà nhã và khiêm tốn, phải chi anh em OS ai cũng đc vậy thì mừng quá hả các bác.

Bác quá khen, quá khen! Em chẳng khiêm tốn gì đâu bác ạ. Nhiều lúc cũng ôm bom tấn đấy bác. Bữa nào mà bác thấy có mở hội thi nói khoác lớn lớn cấp khu vực trở lên là bác sẽ thấy tên em ngay trong thành phần ban giám khảo đó bác. Lên diễn đàn này em thấy xóm mình mọi người vui vẻ và chân tình với nhau nên em tình thật, có sao nói vậy để hầu mong được giúp đỡ thôi bác ạ. Một lần nữa xin cảm ơn bác. Mong có ngày em được mời bác ly cà phê. Nếu được mời bác ở quán cà phê của bác Hội Trưởng thì càng hạnh phúc. Có gì bác ới em nhé. Hẹn gặp bác!

Hạng D
5/1/08
1.570
26.217
113
Saigon
GaMoChoiXeHoi nói:
Em đã qua được dốc cầu Bình Triệu trong lúc kẹt xe với tâm lý khá ồn định và vui vẻ. Vậy là ít nhiều em cũng đã hiểu được tính nết bà ba của em. Nhờ các bác tư vấn mà em vững tin và cố gắng thực hiện theo những gì các bác hướng dẫn. Tuy em chưa có dịp áp dụng hết các bài mà các bác đã chỉ giáo mà kết quả thật khả quan. Em sẽ cố gắng áp dụng hết bài của các bác để khỏi làm xấu mặt bà con trong xóm. Em xin chân thành cảm ơn tấm thịnh tình của các bác!

Chúc mừng thành quả ban đầu của bác !
Bình tĩnh và sáng suốt khi xử lý tình huống là điều mà người lái xe nào cũng phải trau dồi cả bác ạ !
Em đọc được ở đâu đó lái xe là việc học cả đời bác ạ !
Ai cũng có lúc bắt đầu như bác khi mới lái xe mà !

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
conon nói:
GaMoChoiXeHoi nói:

Chúc mừng thành quả ban đầu của bác !
Bình tĩnh và sáng suốt khi xử lý tình huống là điều mà người lái xe nào cũng phải trau dồi cả bác ạ !
Em đọc được ở đâu đó lái xe là việc học cả đời bác ạ !
Ai cũng có lúc bắt đầu như bác khi mới lái xe mà !

Em cảm ơn bác nhiều lắm ạ! Bữa nào cho phép em mời bác cafe nhé!

Hạng D
5/1/08
1.570
26.217
113
Saigon
Ui! HT làm em phồng lổ mũi rùi ! :)
Có dịp em lại cafe với bác luôn !

Gần đây em cũng lu bu nên cũng ít off được ! Các bác thông cảm !
Biết vụ shipping đề nghị gặp mặt đầu mổi tháng em không chắc đi được nên không dám đặt gạch, sợ thất hứa !

@GaMoChiXeHoi: hẹn có dịp cafe GP với bác và mọi người nhá !

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
hcivic nói:
Uống cà phê ngon mà nghe bác Conon bình nhạc xưa trữ tình thì tuyệt vời biết bao! :p

Chà chà! Bữa nay biết thêm một biệt tài của bác @CoNon nữa nhé. Em cũng thích nghe nhạc xưa lắm. Mặc dù không thuộc và không biết nhiều. Nhưng hóng hớt nghe bình nhạc thì em cũng ham lắm. Bữa nào có dịp em mời bác cafe cùng đàm đạo nhạc xưa bác nhé. Lúc buồn buồn em cũng thích thổi sáo trúc các bài như Đêm Đông, Đêm tàn bến ngự hay làng tôi... và em còn mê nghe đàn bầu và nhị(Đàn cò) nhưng đàn bầu và nhị thì em không chơi được. Em mới mua cây đàn cò tập kéo mà chưa ra bài nào hết. Hồi này lại lu bu quá nên không có thời gian tập luôn. Không biết xóm mình có khi nào tổ chức văn nghệ cây nhà lá vườn không nhỉ. Em nghĩ trong xóm mình chắc cũng có nhiều cao thủ lắm!

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Hcivic_OS.XNL Tel:0983981538 0917564196
conon nói:
Ui! HT làm em phồng lổ mũi rùi ! :)
Có dịp em lại cafe với bác luôn !

Gần đây em cũng lu bu nên cũng ít off được ! Các bác thông cảm !
Biết vụ shipping đề nghị gặp mặt đầu mổi tháng em không chắc đi được nên không dám đặt gạch, sợ thất hứa !

@GaMoChiXeHoi: hẹn có dịp cafe GP với bác và mọi người nhá !

Bác @CoNon ơi số điện thoại của em là 0903355285 và nic YM của em là [email protected] nếu có dịp bác nhắn tin, phone hoặc chat YM với em nhé. Em mời bác cafe để được nghe bác bình nhạc xưa. Rất mong được gặp bác!