Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Xin chào các Bác MIT thân yêu,

Kể từ ngày 09/08/2009 thành lập Chi Hội MFC, em cùng các Bác Hội Phó kìngo, kingo2, tiemthuydinh, tuyeni30, duonglao và các Bác đã có những hành trình du ngoạn gần xa, những buổi sinh hoạt lửa trại tại Madagui, những chuyến đi cứu trợ đầy tính nhân bản, đến với các em thiếu nhi gặp hoàn cảnh khó khăn ở Cần Giờ, Bình Dương, những bữa off ken, cafe hoành tráng tại Mỏm Đá Chim, Đà Lạt, Vương Tửu quán, Lò Đất, Rose, cùng chung tay, đòan kết trong các lần giải tennis, đá banh các chi hội, kỷ niệm SN OS lần thứ 8,9,10. Những niềm vui, nỗi buồn, tất cả sẽ không bao giờ em có thể quên.
Hội MIT nhà ta rất thân thiện, đoàn kết, giúp đỡ nhau mà không vụ lợi. Những nhân tố như Bác kingo2, tiemthuydinh, truong195, undertaker, Kim, nhà H26,... đã góp phần làm nên sự vững mạnh, đoàn kết nhà MIT chúng ta.
Nhiệm kỳ 3 năm đã hết. Được sự đồng thuận các Bác nhà MIT, Bác kingo sẽ đảm nhiệm vị trí Hội Trưởng cùng Bác duonglao-Hội Phó từ 01/01/2013. Em và các Bác ủng hộ và hỗ trợ BĐH mới nhé.
Em xin chân thành cảm ơn các Bác đã tín nhiệm em trong 3 năm vừa qua. Và trong thời gian qua, em có những hành động, lời nói không hay, các Bác vui vẻ bỏ qua nhé.
Xuân 2013 đã tới, xin chúc đại gia đình nhà MIT nhiều niềm vui, hạnh phúc, sức khỏe và thành đạt.

Trân trọng,
nquynh

P/S: hẹn gặp các Bác dịp off Tất Niên nhé.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Mê xe hơi, mua xe MIT (jolie), vô tình đi vào xóm cây mít gặp lại bạn học thời luyện thi đệ thất là bác Truong 195, sau đó dần quen hết tất cả các bạn yêu xe hơi nói chung và xe MIT nói riêng, chỉ vài lần họp mặt chung nhưng tình cãm thân thiết như anh em trong nhà làm khó quên những gương mặt đáng yêu trong đó có bác hội trưởng, kingo, duong lao, nhà thơ, nông dân, under, madguy, bác Lộc, bác Dong zinger, bao than...v...v..............................và...........................em:D.
Sang năm mới bác Quỳnh không còn làm HT của nhà mít, nhưng em mong lúc nào bác cũng như các anh em trong hội vẫn quan tâm và cùng nhau xây dựng, giữ gìn những gì mà nhà Mít có được đến ngày hôm nay.
Chúc bác Quỳnh luôn thành công trong công việc và hạnh phúc cùng gia đình. Thân.

Hạng C
27/7/10
634
118
43
Xin cám ơn những ngày tháng đã qua.Mong sẽ vui vẻ trong những ngày sắp tới.
Kính chúc bác những thành công,may mắn sẽ đến với bác trong tương lai.
Thân ái

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
Chúc bác trên mọi cương vị nào làm tốt và thành công.Và luôn quan tâm từng bước phát triển của hội Mit.

Hạng B2
28/11/11
362
75
28
Ngày đầu năm mới, bác Quỳnh làm em đọc xong nghẹn ngào không biết nói gì luôn ...
Chúc bác và gia đình mọi điều tốt đẹp nhất.

Hạng B2
21/10/10
470
104
43
Cầu chúc Bác thành công trong mọi lĩnh vực. Mến bác lắm.

Hạng C
20/6/12
675
670
93
Chúc bác nquynh luôn vui, khoẻ và thành công trên mọi cương vị! Kỳ OS 10 thắng lợi và thành danh của cả hội MIT nhưng sẽ luôn gắn liền với tên tuổi của bác nquynh vì bác đã để lại nhiều ấn tượng đẹp cho ae nhà Mit.
Năm mới, nhiệm kỳ mới vọng các Miter sẽ luôn đoàn kết, sát cánh và nhất trí một lòng cùng ban lãnh đạn mới, đặc biệt là ủng hộ kingo, để tiếp tục vun trồng cho cây Mít nhà ta trở thành đại thụ và trường tồn.