hiện nay nhu cầu em đang cần 1 con bán tải để sử dụng. Sau khi tìm hiểu em thấy con mazda bt50 AT 2.2 khá kinh tế (nội thất, tính năng). Các bác tư vấn giúp em thêm con này chạy ổn không. Chi phí bảo dưỡng có mắc k. Khi mua xe nên yêu cầu hỏi rõ về những vấn đề gì để tránh phát sinh. Vì em tham khảo trên trang thấy ước chừng 705tr thì có chính xác không. Em xin cảm ơn

• Like
Reactions: Mr_Dat and baycon
Hạng D
9/5/16
1.182
3.616
113
124
Trước khi mua bác điện hỏi bác gì đó ở Miền Trung (em hổng nhớ tên, bác hỏi cụ gu gồ nhé) xem quá trình hậu mãi sau bán hàng chắc có thông tin tốt, nghe đâu xe chạy trên trời mưa bị thủy kích gì đó?

• Like
Reactions: xlive
hiện nay nhu cầu em đang cần 1 con bán tải để sử dụng. Sau khi tìm hiểu em thấy con mazda bt50 AT 2.2 khá kinh tế (nội thất, tính năng). Các bác tư vấn giúp em thêm con này chạy ổn không. Chi phí bảo dưỡng có mắc k. Khi mua xe nên yêu cầu hỏi rõ về những vấn đề gì để tránh phát sinh. Vì em tham khảo trên trang thấy ước chừng 705tr thì có chính xác không. Em xin cảm ơn

Xe nhập nguyên chiếc từ Thái, bền, đẹp, chắc chắn, ko hỏng vặt, giá phải chăng, 705tr là chính xác luôn rồi nhé bác, check inbox nhé bác.

BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
Mình mới lấy Triton 1 cầu, số tự động và Tết vừa rồi có đi Phan Thiết rồi sau đó sang Đà Lạt. Hoàn toàn hài lòng về Triton trong tầm giá dưới 600!

• Like
Reactions: baycon
Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Mình mới lấy Triton 1 cầu, số tự động và Tết vừa rồi có đi Phan Thiết rồi sau đó sang Đà Lạt. Hoàn toàn hài lòng về Triton trong tầm giá dưới 600!
Nghe đâu Mít dự định nâng cấp động cơ cho con này giống 4x4 AT.

Em đăng lăn tăn con bán tải bt50 at 2.2
Bác xem thêm con Triton 4x2 AT 2.5 bên Mitsubsihi nhé, giá mềm hơn BT50 nhiều