Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
Chào các bác, các anh. Nhờ sự tư vấn nhiệt tình của mọi người em đã quyết định cưới em GLK và tối qua gia đình em đã nhận xe từ Haxaco. Em có một số hình ảnh mời các bác, các anh thưởng lãm và chia vui cùng em.

Sau khi rời khỏi Haxaco em đã thử vi vu 1 vòng qua cầu Sài Gòn và Võ Văn Kiệt, cảm giác rất là phê ạ. Em cũng thử luôn cái cruise control và speed limits. Cảm giác lái khi để cruise control như chơi điện tử vậy ạ
. Chỉ cần gạt cần lên xuống :D. Lúc về trên Pasteur thì mỗi khi dừng đèn đỏ eco start/stop hoạt động ngay, lúc buông thắng ra thì xe khởi động lại có hơi run nhẹ (đủ để biết máy bắt đầu hoạt động).

Sau một ngày ngắm xe em cũng phát hiện ra 2 nhược điểm của xe (theo ý của em thôi) là đèn xi-nhan sau hơi bị nhỏ
có thể khiến xe 3 bánh phía sau không chú ý. Thứ hai nữa là hàng ghế sau không thể chỉnh được ạ
(cái này không biết xe nào cũng vậy hay tại em đi Ỉn
nó có nên quen)

Tóm lại sau khi vi vu 1 vòng và 1 ngày ngắm xe em rất hài lòng và sung sướng các bác ạ. Các bác vào chúc mừng em nào

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
3/2/13
15
11
3
Chuc mung Bac. E dat xe truoc Bac ma van Chua duoc vi vu....hichic

Hạng B2
17/7/13
125
19
18
Xe đẹp quá, đăng kí tour đi Cam luôn di bác, bác sẽ thấy chạy GLK đường trường như thế nào .

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Xin chúc mừng bác,
bác đứng vị trí nào trên hình.... chỉ biết bác Nam...hehe

Tập Lái
28/8/12
10
0
0
66
TpHCM
Welcome bác đến với đại gia đình MBFC và chúc bác có nhiều hành trình thật tuyệt vời, an toàn bên chiếc Mercedes Benz. :)

Tập Lái
1/10/13
8
0
0
Chúc mừng bác có xe đẹp! Xì gòn đợ này có nhiều xe nhể, ngoài HN e thấy các đly mới xuất đc vài con!