Hạng B2
22/3/09
348
153
43
37
Thành phố trà vinh
Chuyện là thế này các bác tài xế hay toyota cũng đừng trách em quá đáng
Hôm qua lúc 12h30' trưa ngay ngã 3 An dương vương và Nguyễn văn cừ em có tông sau 1 chiếc altis đời 2011 vì bác ấy thắng gấp vì có xe tạt đầu hay sau em thì bò theo sau nên chỉ hít nhẹ thôi không bể không móp chỉ cấn sơn khoảng 15 cm thôi... em cũng biết lỗi xuống xin lổi và có ý muốn đền tiền cho bác ấy là 2.000.000đ nhưng bác ấy không chụi còn nói xe mày làm gì cứng vậy (em đi sonata ) không lẽ em chửi nói có đụng nặng gì đâu mà cứng hay không cứng.. nói nặng nói nhẹ mệt .. bác ấy dáng dóc làm việc cho đảng hay sau mà đầu tóc mướt thấy sợ ( già mà ngựa) nói vào hãngToyota làm lại ok em biết lỗi nên cũng theo vào hãng toyota trần hưng đạo .. vừa bước xuống xe có 1 trong hãng ra làm ghê lắm giống như đt trước Anh sơn xe anh bị gì anh Sơn ,Cmn lọt vào động rồi thằng già đó nói thay cản sau.. chết em chưa trầy kêu thay cản.. năn nỉ ỉ oi nói mày biết tao bỏ xe này ở đây đi làm xa chừng nào không ai trả ,ôi tùm lum tá la hết .. thằng sale toyata âm binh đó lấy viết ra ghi ghi nói thay cản 4.800.000đ . đồng sơn 2.000.000đ mà nó vừa nói vừa dòm thằng sơn già đó mẹ nó tức quá. em xin là làm đồng sơn dùm em đi thì thằng già đó nó nói xấu tao không thích đi xe xấu ... rối nói tới nói lui thằng già đó kêu đưa 3.000.000 tao bù thêm ...
EM nói thật không phải em ghét toyota nhưng em thấy cái thằng sale trong trần hưng đạo hôm qua giống như nó ăn chia với thằng kia vậy
cùng là tài xế với nhau cùng lái xe ai cũng hiểu va quẹt không muốn nhưng ghét nhưng thứ làm tiền và ăn theo

Attachments

Tập Lái
1/12/17
7
0
1
23
chia buồn cùng bác cản sau hãng 3 tr , đồng sơn cho 1,5 tr nữa là cùng