Hạng B2
2/12/09
107
0
16
Thưa các bác,
Em thật sự ngán các "anh hùng núp" chuyên bắn và rình vợ 2 quá. Các bác nào đi nhiều và có kinh nghiệm liệt kê giúp em biết đường cảnh giác với.
Em hay đi ở TP HCM và các tỉnh miền Đông.
Cám ơn các bác..

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Đúng rồi. Tuân thủ pháp luật đi bác, vậy mình mới chửi mấy con bọ được

Hạng B1
28/1/09
77
1
0
47
VIET NAM
haichien nói:
Tập thói quen chạy đúng tốc độ cho phép đi bác .

Đồng ý với bác Haichien 50%...
50% còn lại chứa đựng nổi khó chịu,ức chế.....chịu đựng...vì không có nơi giải toả...
vd: bị bắn tốc độ 70/50km/h.........phạt 800.000đ (vì chạy quá tốc độ qua khu dân cư ?........trong khi đường QL nào của VN củng có khu dân cư...???)
Bản qui định hạn chế tốc độ thì bị cây che khuất hoặc nhỏ xíu không theo qui cách của QUI ĐỊNH.....
Qui định tốc độ để hạn chế tai nạn giao thông......xe gây nhiều tai nạn kinh khủng nhất là:xe khách trên 25chổ+xe cont+xe tải.........cứ nhè xe oto 4 chổ ...hái...lụm....
Mặt bằng lởm khởm mổi nơi hiểu một kiểu khác....tuỳ theo năng lực của xxx..???
........
các bác chờ em tí....em đi mua thuốc trợ tim về uống rồi kể tiếp....

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
rally nói:
haichien nói:
Tập thói quen chạy đúng tốc độ cho phép đi bác .

Đồng ý với bác Haichien 50%...
50% còn lại chứa đựng nổi khó chịu,ức chế.....chịu đựng...vì không có nơi giải toả...
vd: bị bắn tốc độ 70/50km/h.........phạt 800.000đ (vì chạy quá tốc độ qua khu dân cư ?........trong khi đường QL nào của VN củng có khu dân cư...???)
Bản qui định hạn chế tốc độ thì bị cây che khuất hoặc nhỏ xíu không theo qui cách của QUI ĐỊNH.....
Qui định tốc độ để hạn chế tai nạn giao thông......xe gây nhiều tai nạn kinh khủng nhất là:xe khách trên 25chổ+xe cont+xe tải.........cứ nhè xe oto 4 chổ ...hái...lụm....
Mặt bằng lởm khởm mổi nơi hiểu một kiểu khác....tuỳ theo năng lực của xxx..???
........
các bác chờ em tí....em đi mua thuốc trợ tim về uống rồi kể tiếp....

Bác cứ kiếm Dr Thanh uống cho đã rồi quay lại nói tiếp cũng chưa muộn :)

"Thói quen tập chạy đúng tốc độ cho phép" = tập thói quen quan sát biển báo + tập ... chịu đựng chạy như rùa bò - dù là đôi khi vô lý .

Cái gì thì cái, cứ Tập dần thì lâu ngày rồi cũng quen .
Chứ yêu cầu như bác chủ thớt là liệt kê ra thì .... Ôi thôi ! ... em chạy đi mua thuốc trợ tim .... chứ làm saomả kể cho hết được ................. Mệt quá !

Em té thoai ! :)

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
Em kê thuốc cho bác nhé
bác phải có thuốc trợ tim để tránh tim đập nhanh khi đi trên đường trong tâm thế luôn căng thẳng đề phòng XXX
bác phải dùng thuốc nhỏ mắt Rhoto để tăng cường khả năng mỏi mệt của mặt khi lưu thông trên đường và tăng cường điều tiết mắt để nhìn các biển báo của GTCC
bác phải đảm bảo phản xạ tốt và quả thận ok để khi thấy bóng xxx từ xa là phải đạp thắng, bật xi nhan và nhảy qua lan can đường để x.....iiiiiii,

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Đi mũi né mà cứ tới Tân MINH,TÂN NGHĨA em chạy đúng tốc độ là em muốn ngủ trên tay lái luôn đó các bác .