Hạng B1
23/9/09
98
0
6
34
Hải Phòng Ford
Kính chào toàn thể các bận tiền bối về xe cổ.
Em ở HP, rất đam mê ô tô nói chung và ô tô cổ nói riêng. Em đang làm trong hãng Ford, cũng biết tý chút về ô tô. Hiện nay em có khoảng <40 tr, cũng đang tính nhờ các bác tiền bối tư vấn lựa chọn cho 1 chiếc xế cổ để em mang về phố Cảng trưng bày, giao lưu.
Thực sự với các bác, em mê xe cổ từ cái hồi em mới biết cái ô tô, nhưng khổ nỗi, không có điều kiện, lại còn trẻ người non dạ cho nên cũng có nhiều người ngăn cản.
Nay em tham gia diễn đàn, thấy các bác nói chuyện xe cộ em thấy ham quá, xin ý kiến tư vấn từ các bác để có thể thoả chí của mình.
Em chưa người yêu, chưa vợ con, hiện tại bi h chỉ mê cưới vợ 4 bánh.
Bác nào hiểu đc cho tấm lòng của em thì tạo điều kiện giúp em vơi. Em có thể nhịn ăn nhịn mặc để thoả cái chí của mình. Được các bác tiền bối gần xa giúp đỡ là hạnh phúc lắm lắm.
Cảm ơn các bác trước , nếu sự thành công em sẽ hậu tạ sau.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Bác thích dòng xe nào, chịu khó đọc trong các topic để xem giá bán xe hiện nay khoảng bao nhiêu. Với mức tiền này chắc bác ko có nhiều sự lựa chọn lắm, Ladalat hoặc Peugeot xem sao!

Hạng B1
23/9/09
98
0
6
34
Hải Phòng Ford
Em cảm ơn ! Em đã đọc thêm nhiều trong box rồi ( Vẫn đang trong quá trình cập nhật kíên thức ), các bác chỉ bảo thêm cho em. Xe Peugot thì giá cả và chăn nuôi em nó ra sao, ngoài HP em tìm mỏi mắt vẫn ko thấy 1 chiếc lada nào bác ah!