Ngân sách tầm 750tr lăn bánh các cụ lựa chọn xe nào?

• Total voters
    188
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Xin phép cho em cười cụ phát,:D:D:D, ý tại ngôn ngoại cụ ạ. hahaha
không đôi co nữa...t vs cụ nhìu lần đụng nhau oy... thui kệ cứ theo Mark Twain mà sống... thông cảm cụ nói chuyện trên BPhươc rừng rú vs dân tộc riết nhiều khi không hiểu hết tiếng Kinh

Hạng B2
25/4/17
131
102
58
29
không đôi co nữa...t vs cụ nhìu lần đụng nhau oy... thui kệ cứ theo Mark Twain mà sống... thông cảm cụ nói chuyện trên BPhươc rừng rú vs dân tộc riết nhiều khi không hiểu hết tiếng Kinh
Liên quan gì đâu cụ. Ở Đaklak đại gia đi LandRover, Mer, Bim, Lexus nhiều lắm bác ơi. Đừng nghĩ rừng rú là nghèo. Việt Nam ta rừng vàng biển bạc bác đã nghe chưa :))

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
ý cụ là cụ ở Xì phố văn minh chứ gì. keke, xin lỗi chứ đúng là thành phố đỉnh cao văn hóa và văn minh nhân loại cụ ạ, cho nên cụ ở trên đó văn hóa nó không chảy tới chổ của cụ được. em ở rừng rú vùng trũng văn minh nên có bao nhiêu văn minh nó chảy hết về đây. ;););)
Thời đại này mà cụ nói câu rừng rú với thành thị thì đúng là cụ thiếu hiểu biết thật. haiza, buồn thay, xót thay...

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Liên quan gì đâu cụ. Ở Đaklak đại gia đi LandRover, Mer, Bim, Lexus nhiều lắm bác ơi. Đừng nghĩ rừng rú là nghèo. Việt Nam ta rừng vàng biển bạc bác đã nghe chưa :))
Cụ ấy ở xì phố, nhiều khi con trâu với con bò, con cua với con ba khía khéo còn không phân biệt được, sao biết được những cái khác, chấp gì cụ ơi.

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Rừng ko nghèo nhiu người giàu nữa chứ nhưng lối sống nc như mọi trên rừng xún

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Nếu là e thì e sẽ chọn Focus Titanium, ko thì Elantra 2.0 full option
Focus Trend được cục máy 180hp quá ngon, phải chi lấy mấy cái ngon ráp lại 1 con xe hoàn chỉnh giống như kiểu "module" ấy hén

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
ý cụ là cụ ở Xì phố văn minh chứ gì. keke, xin lỗi chứ đúng là thành phố đỉnh cao văn hóa và văn minh nhân loại cụ ạ, cho nên cụ ở trên đó văn hóa nó không chảy tới chổ của cụ được. em ở rừng rú vùng trũng văn minh nên có bao nhiêu văn minh nó chảy hết về đây. ;););)
Thời đại này mà cụ nói câu rừng rú với thành thị thì đúng là cụ thiếu hiểu biết thật. haiza, buồn thay, xót thay...
Có tiền mua dc nhà dc xe nhưng ko.mua dc văn minh nhân loại đâu..