Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Em tìm cục sub pioneer TS-W11A cũ

Hạng B1
17/3/10
85
0
6
34
Bẩm các bác, tình hình kinh tế khó khăn quá, cơm không đủ ăn, áo không đủ mặc nhưng mà vẫn muốn cho thỏa mãn cái tai trâu của em, như tiêu đề có bác nào thanh lí loa sub pioneer TS-W11A thì ới em với nhé. Em cảm ơn ạ

Hạng B1
17/3/10
85
0
6
34
Xe_chuong_ga nói:
Em có cái này, thấy vỏ bằng kim loại, nặng trịch, bác có lấy em để lại cho ạ....
Bác ơi bác ib cho em cái giá đi ạ :D. Hàng này có phải là hàng theo xe của BMW ko ạ?

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
congnongsaigon nói:
Xe_chuong_ga nói:
Em có cái này, thấy vỏ bằng kim loại, nặng trịch, bác có lấy em để lại cho ạ....
Bác ơi bác ib cho em cái giá đi ạ :D. Hàng này có phải là hàng theo xe của BMW ko ạ?

Hàng đó bác nghe thử chưa vậy

Hạng B1
17/3/10
85
0
6
34
truonghd nói:
congnongsaigon nói:
Xe_chuong_ga nói:

Hàng đó bác nghe thử chưa vậy
Dạ em chưa bác ạ,? bác có đánh giá gì về em này không? vì em nghe đâu đó thì hàng này là hàng theo xe của BMW đúng không bác?

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hi, hàng Steel mate qủi quái gì đó Made in China đó bác....em cũng chả biết giá nó thế nào nữa, tháo từ cái xe trước ra xong đút vào tủ lâu òi...

Hạng B1
17/3/10
85
0
6
34
Xe_chuong_ga nói:
Hi, hàng Steel mate qủi quái gì đó Made in China đó bác....em cũng chả biết giá nó thế nào nữa, tháo từ cái xe trước ra xong đút vào tủ lâu òi...
Thế chắc em nhầm, hihi, em hiện đang dùng MBQ nhưng mà nhiều lúc ù ù đau cả đầu, đang muốn kiếm 1 em ngon ngon mà ít lúa quá :D

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Em công nhận lắp của nợ này vào sẽ phá hỏng sự cân bằng âm thanh 1 cách nghiêm trọng, tai em nghe ko nổi! Tuy nhiên mấy tay nghe "nhạc sàn" bảo thế mới hay! Chịu....!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Xe_chuong_ga nói:
Em công nhận lắp của nợ này vào sẽ phá hỏng sự cân bằng âm thanh 1 cách nghiêm trọng, tai em nghe ko nổi! Tuy nhiên mấy tay nghe "nhạc sàn" bảo thế mới hay! Chịu....!
Chơi sub hơi đi bác, sẽ thấy sự khác biệt liền ah