Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Sau 1 thời gian sống chung hạnh phúc, vì không có chỗ để xe, em có ý định ly dị Matiz,màu xanh cốm, đăng ký 01/04, chạy hơn 2 vạn km,chỉ chạy loanh quanh VT và thỉnh thoảng đi SG, có sướt sát chút đỉnh bên ngoài,bảo dưỡng định kỳ, đã thay mâm đúc, bugi NGK,và lọc gió,nước làm mát, dầu phanh, nhớt tự thay mỗi 3000km, Castrol GTX, API SM. Không va chạm mạnh hay tai nạn ...Tình trạng xe tốt, sáng đi là nước ton ton ở pô xe ... các bác xem giá bao nhiêu thì bán đựơc .

30/7/04
189
11
18
hcmc
RE: Em xin các bác tư vấn giùm

em có ông bạn cũng ở vt mới bán 1 em tương tự như vậy giá 5 khìn (vợ làm ở Vietsov muốn nâng cấp lên Yaris) vậy nếu bác cũng tương tự như vậy thì để em giới thiệu cho con em dâu:)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

@ quyxangnhumau Cám ơn bác, 5 khìn như xe em, bác giới thiệu cho em vài cái, em cám ơn trước !

30/7/04
189
11
18
hcmc

hi hi đừng con rận nhé :D chả là thằng em mua hụt con vừa rồi nên bèn cả gan hỏi thử:):)

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Xe bác mienhinh cở khỏang loanh quanh 8k là bán được. Chắc bác đổi qua Toy bác hỉ :D

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

6K bán cho em nha bác, em mua cho vợ đi chợ phường 1 :D, em cũng đang ở VT đây :D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: songnguyen

Xe bác mienhinh cở khỏang loanh quanh 8k là bán được. Chắc bác đổi qua Toy bác hỉ :D
Căn cứ vào khả năng tài chính của em thì chỉ chơi được Toy thôi ...không thể chơi xe xịn hơn, vì theo em Toy là xe phổ thông dễ tính nhất, mặc dù thua option nếu so với xe cùng giá của vài hãng khác. Em kết con Yaris lém mà giá cao quá :D ...em cũng thích con Jazz của Honda, nhưng ở mình không có, mà có nhập về chắc cũng không ...rẻ :D

Hạng F
14/9/04
9.900
27.117
113
Q3

Bác mua được con Yaris lại ngẫm nghĩ tiếc con Matiz :D

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Trích đoạn: mienhinh

Sau 1 thời gian sống chung hạnh phúc, vì không có chỗ để xe, em có ý định ly dị Matiz,màu xanh cốm, đăng ký 01/04, chạy hơn 2 vạn km,chỉ chạy loanh quanh VT và thỉnh thoảng đi SG, có sướt sát chút đỉnh bên ngoài,bảo dưỡng định kỳ, đã thay mâm đúc, bugi NGK,và lọc gió,nước làm mát, dầu phanh, nhớt tự thay mỗi 3000km, Castrol GTX, API SM. Không va chạm mạnh hay tai nạn ...Tình trạng xe tốt, sáng đi là nước ton ton ở pô xe ... các bác xem giá bao nhiêu thì bán đựơc .
EM PM cho bác mà kg thấy trả lời,bác cho em số phonne,thằng bạn em ở ĐN muốn mua bác ạ
Cám ơn bác nhé

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113

Bác mienhinh chốt được giá chưa ạ??? Em đang ở SG, cần múc con này. Bác cho em giá ạ.

Cám ơn bác nhiều!