Hạng B2
16/6/08
136
47
28
tình hình là nhà em mua Carnival ở TH, nhận xe rùi mà nó chưa cho cái Manual. Nó bảo cả lô xe vừa rùi đều ko có Manual. Cái đó chỉ việc đặt in ra cho khách hàng mà nó cũng ko làm được nữa, cái xe vài trăm triệu mà mỗi quyển sách hướng dẫn cũng phải nợ.
Các bác có bản e-Manual share cho em với ạ! thanks 

Hạng B2
16/6/08
136
47
28
Em cảm ơn bác zin130. nói chung về cơ bản thì Carnival giống hệt Sedona,chỉ có vài chi tiết khác thui, nhỏ, không đáng kể.
Em có thắc mắc không bít cái bảng thông số áp suất lốp trên xe carnival ở đâu, chắc hông có vì em tìm không thấy. Các bác bít áp suất quy định của nó bi nhiêu không ạ?

Hạng B2
12/7/09
161
0
0
mình cũng ức chế cái vụ nay ghê. mua con carens, nó cung kg dua sách HD, tụi này lam an nhu dân choi troi. Mua cái bàn ũi 150k bi jo con co sách HD. chiec hon 500 chai. thì lai kg có   ;)

Hạng B2
26/3/09
104
2
18
48
sea_sound nói:
Em cảm ơn bác zin130. nói chung về cơ bản thì Carnival giống hệt Sedona,chỉ có vài chi tiết khác thui, nhỏ, không đáng kể.
Em có thắc mắc không bít cái bảng thông số áp suất lốp trên xe carnival ở đâu, chắc hông có vì em tìm không thấy. Các bác bít áp suất quy định của nó bi nhiêu không ạ?

Áp suất của lốp xe có ghi trên lốp xe đó, hình như max là 2,4k thì phải (tôi nhớ không rõ lắm)

Tập Lái
3/9/08
17
0
0
Xe e mua nó có quyển hướng dẫn bằng tiếng Việt hẳn hoi mà

Hạng B2
16/6/08
136
47
28
bác Cleopac có thể cho em mượn sách của bác em đi photo được ko ạ. nếu được anh em mình hẹn nhau đi cafe, trong thời gian cho tiệm photo nó xử lý! hihi. thanks bác any way

Hạng B2
26/3/09
104
2
18
48
Em cũng theo bác sea_sound, cho em ké một cuốn luôn. Khi nào đi hai bac hú em với (PM cho em là được rồi).
Cám ơn hai bác nhiều
sea_sound nói:
bác Cleopac có thể cho em mượn sách của bác em đi photo được ko ạ. nếu được anh em mình hẹn nhau đi cafe, trong thời gian cho tiệm photo nó xử lý! hihi. thanks bác any way