Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Qa kia mới lấy giấy xong, có ai cùng thời hạn vs mìn ko? (Bao lâu nữa sẽ tốn fi' tiếp tục đey...haizz):)
F.F Titanium ○17 (Từng bc' trãi nghiệm từng bc' chia sẻ chung nhe')

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Ngưỡng mộ bác wa, bác là nữ mà có xe oto và am hiểu về xe chơi trên diễn đàn thì tuyệt vời không gì bằng...
Úi...làm mìn ngại qa' :p, mìn cũg có ràh j` đâu, biết nào thì mìh chia sẻ chug vs (mà toàn là nhỏ nhặt ko hà, chứ cũg chẳg biết j` về xe nhiều đâu)
Thôi ưu ái bác nhiu` qa', bác có ở SG ko? Hnay 13h mìh có hội tụ ae trên OS nè (mà có 2 ae àh chẳng ai rah~ hớt :D). Nếu riêg bác rảh thì mời bác ge' qa uốg./.
Đ/C: The Coffee House, CX Bìh Thới q11, nếu đúg jờ đó đến thấy có chiếc nào đen xì đến vịn vịn e chạy ra đón nhe' ;)...

• Like
Reactions: dung4336
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Nay đi cf xong về ngâm cứu, châm cho e tí nc' Aqa (gần 1000km rùi sợ e nó thiu' nc' ko rửa kíh đc),mém chút châm lộn nắp màu đen :D

• Like
Reactions: quocminh6700
Hạng B2
28/3/15
106
21
18
43
Úi...làm mìn ngại qa' :p, mìn cũg có ràh j` đâu, biết nào thì mìh chia sẻ chug vs (mà toàn là nhỏ nhặt ko hà, chứ cũg chẳg biết j` về xe nhiều đâu)
Thôi ưu ái bác nhiu` qa', bác có ở SG ko? Hnay 13h mìh có hội tụ ae trên OS nè (mà có 2 ae àh chẳng ai rah~ hớt :D). Nếu riêg bác rảh thì mời bác ge' qa uốg./.
Đ/C: The Coffee House, CX Bìh Thới q11, nếu đúg jờ đó đến thấy có chiếc nào đen xì đến vịn vịn e chạy ra đón nhe' ;)...
Oh, cám ơn bác nhiều, hẹn bác dịp khác nhé, hnay mình có cv rồi. Hit hit

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Dòng Ford khi gắn Cam HT, ở điểm này mìh thấy fải hơi fiền tí, cứ rút ra rồi cắm vào hoài (ko biết vậy hoài có bị hư ổ cắm ko?). Cắm vào thì khi đi, rút ra thì khi dừng. Vì dòng Ford "đặc biệt F.F của mìn" ko có ngắt điện đc dù cho đã khóa xe tắt máy nhưng cái Cam vẫn chạy, ổ cắm vẫn còn điện, hoạt độg mà để ság đêm riết thì sẽ mau hết pìn "fải nhớ"

Hạng B1
13/12/17
66
20
8
47
Dòng Ford khi gắn Cam HT, ở điểm này mìh thấy fải hơi fiền tí, cứ rút ra rồi cắm vào hoài (ko biết vậy hoài có bị hư ổ cắm ko?). Cắm vào thì khi đi, rút ra thì khi dừng. Vì dòng Ford "đặc biệt F.F của mìn" ko có ngắt điện đc dù cho đã khóa xe tắt máy nhưng cái Cam vẫn chạy, ổ cắm vẫn còn điện, hoạt độg mà để ság đêm riết thì sẽ mau hết pìn "fải nhớ"
View attachment 1529237
Sau 10p sẽ tắt hết mà ng đệp, k cần phải rút ra rút vô làm chi vậy cho mệt. Mợ kiếm cái khác rút vui hơn :D

• Like
Reactions: Vo Thanh Hieu