Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:p:p:p:p cái quan trọng nhất là cái hộp số Select Shift mới nó như thế lào vậy mợ ??? Nó còn bị bệnh giựt kinh phong như cái Power Shift không ????

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
:p:p:p:p cái quan trọng nhất là cái hộp số Select Shift mới nó như thế lào vậy mợ ??? Nó còn bị bệnh giựt kinh phong như cái Power Shift không ????
Giựt ko thì xe mìn ko thấy, như vầy: đạp thắng vào D lên ga 120~140 Cao tốc, lỡ né ko kịp ổ voi giảm sốc vẫn nhẹ nhàng...Đường đông giảm ga nhấp thắng cũng vẫn lướt êm, bữa giờ lái chưa thấy bị khận khận hay giựt giựt j` cả bác nhe' ;)

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Đời thấp hơn , hình như afn thì k ngắt mới cần phải mode chút, còn đời 2017 cố tình để sau 10p nó vẫn tự ngắt mà mợ. Mợ thử tắt máy rồi ngồi nghe nhạc trong xe đi, sau 10 p nó tắt, muốn nghe phải đề xong tắt máy, nghe dc 10p nữa :D
Hổng zam' ai bảo thế hả? Tắt máy là tắt nhạc lun nha Hyh. Mìn thì thík nghe USB, mà cho cả toàn hệ thống nghe j` đi nữa tắt máy là tắt hết, chỉ còn riêng ổ cắm sạc là hoạt động thôi nhá./.
...Chax' tại zo xe min```:p

Hạng B1
13/12/17
65
18
8
47
Hổng zam' ai bảo thế hả? Tắt máy là tắt nhạc lun nha Hyh. Mìn thì thík nghe USB, mà cho cả toàn hệ thống nghe j` đi nữa tắt máy là tắt hết, chỉ còn riêng ổ cắm sạc là hoạt động thôi nhá./.
Tắt máy xong vẫn nghe nhạc dc khoảng 10 hay 15p gì đó, ổ sạc cũng vậy ( chưa có bấm giờ nên k chính xác ), đừng có mở cửa lái hoặc của phụ là dc ng đẹp ạ :d

Hạng C
1/12/11
857
861
93
Bác nào biết thông tin về EV Ambiente, giá cả thế nào? Cái Syn của nó có xài đc iPhone kết hợp với dẫn đường không?

Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Tắt máy xong bấm nút Start Stop mà không đạp chân thắng, bác sẽ nghe nhạc đến khi hết bình thì tắt ạ.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Tắt máy xong bấm nút Start Stop mà không đạp chân thắng, bác sẽ nghe nhạc đến khi hết bình thì tắt ạ.
Chài đax' ưiiii nghe nhạc thì ko cần thế đâu bác {Hao lắm} : 《
Mìn có thể vào nhà mà nghe mòa :oops:

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Tắt máy xong vẫn nghe nhạc dc khoảng 10 hay 15p gì đó, ổ sạc cũng vậy ( chưa có bấm giờ nên k chính xác ), đừng có mở cửa lái hoặc của phụ là dc ng đẹp ạ :d
...ko biết nói làm sao lun ák, đã bảo ko tắt đc ùj mà:
F.F Titanium ○17 (Từng bc' trãi nghiệm từng bc' chia sẻ chung nhe')
F.F Titanium ○17 (Từng bc' trãi nghiệm từng bc' chia sẻ chung nhe')
Như hình đó bác, sáng ra chưa khởi động gì cả mà 2 ổ sạc vẫn cháy sáng đó bác :oops:
Còn cái nghe nhạc bác nói rất đúng, tắt máy đừng đóng fập fập thì vẫn còn nghe oke!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Chài đax' ưiiii nghe nhạc thì ko cần thế đâu bác {Hao lắm} : 《
Mìn có thể vào nhà mà nghe mòa :oops:
Bác đang đi du lịch giữa rừng hoặc đang ngồi ngoài xe chờ bx vào siêu thị thì sao?