Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Bác đang đi du lịch giữa rừng hoặc đang ngồi ngoài xe chờ bx vào siêu thị thì sao?
Bác ko hiểu ý e đang nói về vụ sạc cho Cam Hàh Trìh??? (Dòng sạc F.Fcus T. T ko tự ngắt điện đc, dù xe ko hoạt động đề máy)
Còn vấn đề nghe nhạc trong lúc chờ đợi mỏi mòn thì đương nhiên Ạ! "Bik' ùj"

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Cái kiếng fải của Titanium này ko biết chỉnh sao cho ngay hàng thẳng lối đc nữa, fải hĩh lồi ra thế này thì mới thấy đc fần hông xe:
F.F Titanium ○17 (Từng bc' trãi nghiệm từng bc' chia sẻ chung nhe')

Còn chỉnh ngay thì chẳng thấy đc hông xe đâu:

Hĩnh ra vậy qá ko biết gặp trời mưa to nc' vào có bị mát điện ở trong ko ta? Còn gắn cái che thấy rườm rà qa':
..haizzz ○(

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Cái kiếng fải của Titanium này ko biết chỉnh sao cho ngay hàng thẳng lối đc nữa, fải hĩh lồi ra thế này thì mới thấy đc fần hông xe:
View attachment 1542503
View attachment 1542506
Hĩnh ra vậy qá ko biết gặp trời mưa to nc' vào có bị mát điện ở trong ko ta? Còn gắn cái che thấy rườm rà qa':
View attachment 1542521 ..haizzz ○(
Nói chuyện đàng hoàng nè , kết bạn đi chế em gữi trong tin nhắn đó !!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
13/12/17
66
20
8
47
...ko biết nói làm sao lun ák, đã bảo ko tắt đc ùj mà:
View attachment 1542434 View attachment 1542436 Như hình đó bác, sáng ra chưa khởi động gì cả mà 2 ổ sạc vẫn cháy sáng đó bác :oops:
Còn cái nghe nhạc bác nói rất đúng, tắt máy đừng đóng fập fập thì vẫn còn nghe oke!!!
Sao xe mềnh nó cũng ngủm cả cam theo nhạc nhể, FFC Hatchback bản Sport :d
Bít đâu xe của Chế là bản Edition :v

Hạng B1
13/12/17
66
20
8
47
View attachment 1542503
View attachment 1542506
View attachment 1542521 ..haizzz ○(
Chỉnh ra xíu nữa, chỉ cần thấy chút xíu hông xe là dc rồi. Để còn nhìn xe bên cạnh nữa, vùng phía sau hãy để phần cho gương chiếu hậu.
ps: bên phải nó để mở khe ra vậy cho mấy a chôm phụ tùng gỡ cho tiện, đỡ phá phần nhựa đấy mờ :d

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chỉnh ra xíu nữa, chỉ cần thấy chút xíu hông xe là dc rồi. Để còn nhìn xe bên cạnh nữa, vùng phía sau hãy để phần cho gương chiếu hậu.
ps: bên phải nó để mở khe ra vậy cho mấy a chôm phụ tùng gỡ cho tiện, đỡ phá phần nhựa đấy mờ :d
Vâng!
...Chịu, thế r biết sao jờ ;< mà chỉ là kiếng thôi, e nghĩ nếu đã mún lấy rồi thì bẻ cho nhah, chứ kiếg thì thấy fụ tùg cũg ko nhiều mà?

Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Vâng!
...Chịu, thế r biết sao jờ ;< mà chỉ là kiếng thôi, e nghĩ nếu đã mún lấy rồi thì bẻ cho nhah, chứ kiếg thì thấy fụ tùg cũg ko nhiều mà?
Chế bo kết ban zalo coi