Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Sau 10p sẽ tắt hết mà ng đệp, k cần phải rút ra rút vô làm chi vậy cho mệt
...Bác nói gì nhỡ, thấy avata của bác hình "Xe Ford" luôn chắc cũng am hiểu giữ lắm nè! Mà sao kỳ ta cái bữa lắp Cam HT ngta cứ dặn mình hoài: là fải nhớ fải nhớ ko xài thì rút ra ko thôi hư bình acwuy đó nha ; <
(Dòng Ford đâu có tự ngắt điện đâu bác? Xe bác xe gì ạ? Tự ngắt đc hả bác?...Úi jời xe mình thì lại ko, pùn thiệk chớ :()

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Dòng Ford khi gắn Cam HT, ở điểm này mìh thấy fải hơi fiền tí, cứ rút ra rồi cắm vào hoài (ko biết vậy hoài có bị hư ổ cắm ko?). Cắm vào thì khi đi, rút ra thì khi dừng. Vì dòng Ford "đặc biệt F.F của mìn" ko có ngắt điện đc dù cho đã khóa xe tắt máy nhưng cái Cam vẫn chạy, ổ cắm vẫn còn điện, hoạt độg mà để ság đêm riết thì sẽ mau hết pìn "fải nhớ"
View attachment 1529237
Thường thì xe nào cũng có thể tự ngắt khi rút chìa.bác kiểm tra lại cầu chì tẩu thuốc trong khoang lái,thường thì nó có 3 khe cắm và sử dụng 2, bác chuyển cái cầu chì là được.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Thường thì xe nào cũng có thể tự ngắt khi rút chìa.bác kiểm tra lại cầu chì tẩu thuốc trong khoang lái,thường thì nó có 3 khe cắm và sử dụng 2, bác chuyển cái cầu chì là được.
Dạ là sao hả bác? cả khe trong học cũng vậy àh bác. Bác bảo giờ chuyển cái cầu chì, là fải đem ra thợ or hãng xe làm hả bác? Nếu vậy thấy fiền qa', thôi thì chắc e chịu khó khi nào cần xài Cam thì e gắn vào, tưởng đơn giản thì qa' dễ ah`
Cảm ơn bác! :)

Hạng B1
13/12/17
66
20
8
47
...Bác nói gì nhỡ, thấy avata của bác hình "Xe Ford" luôn chắc cũng am hiểu giữ lắm nè! Mà sao kỳ ta cái bữa lắp Cam HT ngta cứ dặn mình hoài: là fải nhớ fải nhớ ko xài thì rút ra ko thôi hư bình acwuy đó nha ; <
(Dòng Ford đâu có tự ngắt điện đâu bác? Xe bác xe gì ạ? Tự ngắt đc hả bác?...Úi jời xe mình thì lại ko, pùn thiệk chớ :()
Đời thấp hơn , hình như afn thì k ngắt mới cần phải mode chút, còn đời 2017 cố tình để sau 10p nó vẫn tự ngắt mà mợ. Mợ thử tắt máy rồi ngồi nghe nhạc trong xe đi, sau 10 p nó tắt, muốn nghe phải đề xong tắt máy, nghe dc 10p nữa :D

Hạng B1
13/12/17
66
20
8
47
Dạ là sao hả bác? cả khe trong học cũng vậy àh bác. Bác bảo giờ chuyển cái cầu chì, là fải đem ra thợ or hãng xe làm hả bác? Nếu vậy thấy fiền qa', thôi thì chắc e chịu khó khi nào cần xài Cam thì e gắn vào, tưởng đơn giản thì qa' dễ ah`
Cảm ơn bác! :)
Rút cam ra thì phí cái option Parking mode :D