Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Không phải bác ơi! Do Focus bán ế quá nên FN mới đưa giá con Fi 5 cửa như vậy. Mục đích: chênh nhau có khoảng 700USD thì mọi người chọn con Focus 1.8AT chứ ai mà mua Fi!?
slogan nói:
Em Fiesta sinh sau đẹp trai hơn cướp bồ của ông anh Focus hả các bác

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
tuansaigon nói:
Nếu Fiesta không điều chỉnh giá thì các bác cũng đừng quá thất vọng, chắc sang năm sẽ có đợt big sale thôi, lúc đó giá sẽ rất mềm.

Em đồng ý với bác. Giờ gửi tiền vào NH, mua vàng hoặc đô la, chịu khó đi nắng mưa thêm 12 tháng , sang năm rút tiền ra mua được 1 xe Fiesta chân ga + 1 xe tay ga. :D

Hạng B2
30/9/10
359
19
28
Các bác chỉ làm cho ban lãnh đạo FVL rối thêm, bây giờ cương quyết ko giảm giá, công bố tè lè rồi còn điều chỉnh gì nữa. Điều chỉnh giá bây giờ khác gì tự tay bóp d...
Bác nào mua Fiesta sẽ được khuyến mãi thôi, vì như vay NH ko lãi suất (theo kiểu chú khựa đang làm), tặng ipad cho cả nhà, tối đa 3 cái, tặng DVD, tặng 1 năm Liberty. Được chưa?

Hạng C
14/1/11
886
40
28
Việt nói:
Các bác chỉ làm cho ban lãnh đạo FVL rối thêm, bây giờ cương quyết ko giảm giá, công bố tè lè rồi còn điều chỉnh gì nữa. Điều chỉnh giá bây giờ khác gì tự tay bóp d...
Bác nào mua Fiesta sẽ được khuyến mãi thôi, vì như vay NH ko lãi suất (theo kiểu chú khựa đang làm), tặng ipad cho cả nhà, tối đa 3 cái, tặng DVD, tặng 1 năm Liberty. Được chưa?
Vậy thì chia rẽ nội bộ người ngồi trên xe rồi. xe 5 chỗ, bác tài đang lái không xài ipad. Còn 4 người kia tranh nhau 3 cái... Chiến tranh five star!

Hạng F
8/8/06
6.456
21.040
113
40
Đầu Bạc nói:
Không phải bác ơi! Do Focus bán ế quá nên FN mới đưa giá con Fi 5 cửa như vậy. Mục đích: chênh nhau có khoảng 700USD thì mọi người chọn con Focus 1.8AT chứ ai mà mua Fi!?
slogan nói:
Em Fiesta sinh sau đẹp trai hơn cướp bồ của ông anh Focus hả các bác
Focus bán cũng được chứ không ế đâu bác.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.946
113
Ford VN sao cứ lận đận suốt thế, nếu theo bác Petrol nói thì buôn bán có phường ở trong VA MA thì có lẽ Toy lúc nào cũng ăn nạc, Ford đi sau gặm xương à!

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
nguyen126 nói:
nhất trí với bác. NTD cần 1 chiếc xe rẻ, đẹp; cho dù hơi nhỏ vẫn chấp nhận được. Như hồi cách đây khoảng 15 năm các gia đình chở nhau 2 vợ chồng ,2,3 đứa con trên 1 chiếc xe máy; dù hơi chật tí nhưng cố nhịn cũng được vui vẻ vi vu
Thú thật: Focus 2012 mà 35k thì e cũng cố mà bỏ qua Fiesta. Thực sự thì Focus 2011( năm sx) với giá 29,7k cũng chỉ làm e suy nghĩ.Nếu chọn chắc e vẫn chọn Fiesta
Hi vọng có nhiều khách hàng có lựa cho tương tự e.

Em thì không được như bác, máu lên rồi thì phải đem xe về thôi vì "sống là không chờ đợi"
Em nhớ lúc đi cọc xe dự định mua Focus 5D nhưng lúc đó không có 5D, chỉ còn 4D 2.0 Ghia, đang lên cơn ghiền thế là quất. Về nhà vợ em chưng hửng Ô hay sao cửa sau mở không được anh? Thế là phải làm tường trình mới để giãi ngân cái phần phát sinh thêm, vợ em thấy em vui nó cũng hạnh phúc và bây giờ hạnh phúc của em là được chăm sóc xe vì đó là kết quả lao động của hai vợ chồng em đó bác.
Em nghĩ với dòng xe nào cũng có cái mạnh cái yếu hết, cái quan trọng bác có vừa ý nó không, đã yêu Ford rồi thì đừng so sánh với ai cả vì lúc đó mình tự làm khó mình vì nãy sinh ra do dự không quyết được.
Em cho bác một lời khuyên: Nếu mua xe để sử dụng cho gia đình thì chọn xe có tính an toàn cao, dù có hao xăng chút cũng chăng sao vì an toàn là trên hết.
Chúc bác chọn được xe vừa ý.

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
Theo em thi Focus thành công : về giá + về kiểu dáng + trang thiết bị. Tại sao Fiesta là dòng xe nhỏ nhưng giá ngang bằng Focus ? Anh em tự nhiên đá nhau ? Ai chết ?