Tập Lái
11/2/15
5
0
1
32
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào các bác Ford fan,

Tình hình là em đang định tìm một em Focus để nhập hội cùng các bác.
Hiện tại em đang tăm tia một em Focus 1.8 A.T 2006 (sedan) đi được # 71k, giá thách cưới tầm 350tr.

Em không rành về dòng xe này nên nhờ các bác đánh giá hộ em về em nói ạ, thông tin càng chi tiết càng tốt. VD: 1.8 AT thi co dong sedan không ạ????? em chưa thấy 1.8AT nào lại có dòng saden. chỉ tìm thấy 1.8 MT mới có sedan
và Các tiêu chí:
  • 2006 có sâu quá không, chất lượng Focus thì thế nào ạ?
  • Mức độ ăn xăng của 1.8AT 2006 thế nào ạ?
  • Nghe nói giang hồ đồn Ford đời cũ, chất lượng, phụ tùng phải thay nhiều mà thường thay cả cụm, không biết là từ đời nào, và em Focus 2006 này có bị thế không ạ?
  • Giá như vậy ổn chưa ạ ?
  • Và các tiêu chí khác theo đánh giá, trãi nghiệm của các bác?
Cảm ơn, chúc các bác buổi chiều vui vẻ.

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Chấp nhận xe mới cỡ nhỏ bình dân để khỏi lăn tăn bác ơi. Theo e xe hơn 8t mà hạng trung như focus thì bác cũng đáng phải mạo hiểm! Mua Matiz mới mà đi.

Hạng C
3/3/08
617
434
63
Chấp nhận xe mới cỡ nhỏ bình dân để khỏi lăn tăn bác ơi. Theo e xe hơn 8t mà hạng trung như focus thì bác cũng đáng phải mạo hiểm! Mua Matiz mới mà đi.
Matiz nào mới giờ bác?

Nếu xe quen thì xem xe còn Ok thì hốt thôi bác. em vác con Mit Lancer đời 2005 còn chưa lăn tăn nữa kìa, vì nó còn ngon cơm quá :)

Hạng B2
26/3/08
147
47
28
Xe củ em nghĩ bác nên chọn MT cho lành, quan trong là xem xe còn chất hay không, chủ xe giữ gìn, bảo dưỡng đầy đủ thì mua được. Thêm chút tiền nữa thì Cruze 1.6 LS số MT cũng khá hợp lý

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Xe củ em nghĩ bác nên chọn MT cho lành, quan trong là xem xe còn chất hay không, chủ xe giữ gìn, bảo dưỡng đầy đủ thì mua được. Thêm chút tiền nữa thì Cruze 1.6 LS số MT cũng khá hợp lý
Đúng rồi, tầm 400 là có con Cruze LS ngon lành cành đào luôn, đời 2010 tro lên. Cruze đi bác :)

• Like
Reactions: Nhut__Le
Hạng B2
26/3/08
147
47
28
Chọn Cruze thì qua box cruze canh bác nào trong hội bán thì bán rinh luôn.

• Like
Reactions: vnpeace
18/4/15
63
5
8
44
Chào các bác Ford fan,

Tình hình là em đang định tìm một em Focus để nhập hội cùng các bác.
Hiện tại em đang tăm tia một em Focus 1.8 A.T 2006 (sedan) đi được # 71k, giá thách cưới tầm 350tr.

Em không rành về dòng xe này nên nhờ các bác đánh giá hộ em về em nói ạ, thông tin càng chi tiết càng tốt. VD: 1.8 AT thi co dong sedan không ạ????? em chưa thấy 1.8AT nào lại có dòng saden. chỉ tìm thấy 1.8 MT mới có sedan
và Các tiêu chí:
  • 2006 có sâu quá không, chất lượng Focus thì thế nào ạ?
  • Mức độ ăn xăng của 1.8AT 2006 thế nào ạ?
  • Nghe nói giang hồ đồn Ford đời cũ, chất lượng, phụ tùng phải thay nhiều mà thường thay cả cụm, không biết là từ đời nào, và em Focus 2006 này có bị thế không ạ?
  • Giá như vậy ổn chưa ạ ?
  • Và các tiêu chí khác theo đánh giá, trãi nghiệm của các bác?
Cảm ơn, chúc các bác buổi chiều vui vẻ.
Bữa nay vay vốn ngân hàng dễ mà nhanh mà Anh, nên lựa con nào ngon ngon đi cho sang chảnh Anh ơi