Hạng B2
2/11/15
123
116
43
39
Mình không phân biệt vùng miền , vì mình gốc Bắc sống Sài Gòn từ nhỏ, cũng thường xuyên ra ngoài đó.
Thực tế khách quan dân ngoài Bắc ý thức giao thông kém, trẻ trâu hổ báo chạy xe không mũ bảo hiểm nhiều.
Chạy xe ngược chiều cao tốc theo phong trào => trong Nam ko có đâu bác ạ.

Eo ơi, bác ra khu Linh Trung, Thủ Đức, quốc lộ, .... xe tải, xe container, xe ben, .... chạy ngược chiều đầy mà bác :3dtanghoaheo:

Hạng D
14/8/16
1.871
2.264
113
39
Thằng ford này ăn hết luôn. Dân thủ đô chạy xe văn minh nhất VN, rất nhiều thằng chạy ngược chiều.
Các bác lưu ý là xe nảo đụng thì xe đó đền, CRV đụng sh thì crv đền sh.
ranger đeern cho crv

Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Ford ever đậm bể cả con lương mà xe ko sao, ever đấu với 4tuner trên đèo vẫn ko sao, rùi mấy bài về độ cứng của 4tuner khi xảy ra va chạm và giờ thì ranger đấu đầu cr-v. E nghĩ theo thuyết âm mưu thì có vẻ như Ford đang dc pr miễn phí về độ cứng của xe đấy các bác ạ :)))))))

7/9/16
1.028
2.631
113
33
A tài ranger này chắc xỉn đến nỗi ả nghĩ mọi người đang đi ngược chiều với ả!!!
Dạo này test xe là thực tế luôn chứ không mô phỏng bằng người nộm nữa! Cơ mà ford đúng chất Mỹ cứng khừ luôn, thân xe, khung gầm đều cứng, duy chỉ có túi khí mau xịt! Cứu người lúc cần thiết, chứ tông như vậy mà không bung thì xác định răng môi lẫn lộn, kể cả đeo dây !
1 lần nữa mong các OS nhà mình nhớ là "đã uống rượu bia thì không lái xe nhé"! :)

• Like
Reactions: nttanmam and xlive
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
làm gì mà đền hả bác
đi sai luật ( cố tình đi vào đường cấm ) thì ko có bảo hiểm nào trên thế giới đền nhé
bảo hiểm cho cho các hậu quả của bất ngờ và không lường trước được thôi
ko cần nồng độ cao hơn mức thì cũng ko bồi thường rồi
Ô, thế e tưởng BH sẽ đền nếu mình gây ra tai nạn cơ mà? Nếu đi đúng luật thì đâu có gây ra tai nạn được hả bác?

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Vụ này ranger ăn cho hết, chạy ngược chiều gây tai nạn chắc bảo hiểm từ chối quá

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Eo ơi, bác ra khu Linh Trung, Thủ Đức, quốc lộ, .... xe tải, xe container, xe ben, .... chạy ngược chiều đầy mà bác :3dtanghoaheo:
Nếu là khu xung quanh Linh Trung 1 thì làm gì có bác, vài anh tài xế tài lanh mới chạy kiểu đó. Chỉ có chuyện chạy lấn làn vượt hổ báo, dừng gấp đánh võng thì có