Tập Lái
24/6/13
44
41
18
Em hiện đang đi Suv CR-V,đang định sắp tới có thêm ít lúa thì nâng cấp xe. Đọc về subaru forester thấy ghiền quá nhưng vẫn băn khoăn giữa em này hoặc sf 2014. Nhờ các bác thành thật tư vấn hộ em với. Trái tim nghiên về Su hơn nhưng không biết sao. Em không có nhu cầu đi 7 chỗ. Thanks các Bác!

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Forester là AWD compact SUV/CUV, mà Subaru AWD thuộc dạng hàng đầu thế giới bác ơi. Về handling thì khó có chiếc compact SUV/CUV nào bằng. Sức mạnh và sự bền bỉ của động cơ, an toàn của xe Subaru cũng khỏi phải lo lắng ạ. :)
Nếu bác chỉ cần xe SUV/CUV 5 chỗ đủ rộng rãi với các tính năng vận hành vượt trội thì Forester là lựa chọn rất tốt.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Forester là AWD compact SUV/CUV, mà Subaru AWD là số 1 thế giới bác ơi. Về handling thì khó có chiếc compact SUV/CUV nào bằng. Sức mạnh và sự bền bỉ của động cơ, an toàn của xe Subaru cũng khỏi phải lo lắng ạ. :)
Nếu bác chỉ cần xe SUV/CUV 5 chỗ đủ rộng rãi với các tính năng vận hành vượt trội thì Forester là lựa chọn rất tốt.
Mạnh của Santa fe dầu tiết kiệm nhiên liệu , vẫn bền bĩ , rộng , o xài băng sau thoải mái khi có hành lí nhiều . Chi phí bảo trì , bảo dưỡng thấp , phổ biến đại lí chính hãng nhiều . Ốp sần nhiều , khỏi độ chế gì . . Li hôn với nó hoài mà o được vì những lí do này . Bác chủ chạy thử cả hai đi

Tập Lái
24/6/13
44
41
18
Forester là AWD compact SUV/CUV, mà Subaru AWD thuộc dạng hàng đầu thế giới bác ơi. Về handling thì khó có chiếc compact SUV/CUV nào bằng. Sức mạnh và sự bền bỉ của động cơ, an toàn của xe Subaru cũng khỏi phải lo lắng ạ. :)
Cảm ơn bác tư vấn. Em lái xa hàng ngày nên thích cảm giác lái của Subaru. Gom lúa và tiến hành thôi. Em không muốn "tâm hồn xao động" nữa. Thanks Bác!

• Like
Reactions: dragon
2/3/14
1.327
1.287
113
:3dlacdau::3dlacdau::3dlacdau:K có nhu cầu 7 chổ, trai tim nghiên về Su mà vào thớt Su hỏi nữa thì kết quả bác chọn gì thì cũng biết luôn rồi hỏi làm chi nữa....

• Like
Reactions: doiratcuchuoi
Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Santa Fe nhìn Phê gì đâu ấy, ngắm đã mắt nhưng lái Forester rồi là quên ngay Santa Fe, vậy bác mua Forester chạy vừa sướng lại vừa được ngắm Fe chạy đầy đường, mình chạy xe đâu có được ngắm xe mình đâu