MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.427
113
Vì mình thấy mấy ông thánh buôn xe tua đồng hồ, reset dễ ợt nên mình cũng bỏ qua. Chủ yếu xem khung sườn máy móc, chứ chưa chắc xe đi nhiều là ko tốt, đi nhiều thì được cũng được bảo dưỡng, sửa chữa định kỳ, đến cái xe máy mình cũng vậy nên mua xe cũ mà đòi như xe mới thì đau đầu lắm.
Ko cần đòi như xe mới nhưng mà ko coi odo thì hó hó

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Chúc mừng năm mới các a! Xe mình xăng 4x4. Từ lúc mua đến hôm qua mới có dịp dùng 2 cầu chậm để thoát lầy ở hố cát quán ăn ở Hồ Tràm 1 cách nhẹ nhàng. Rất đáng để sử dụng. Khuyến khích các a mua dùng 4x4, đừng nghe người ta nói mà sợ hao xăng nhen (mình nói cho For mẫu mới)!
Phụ nữ thích đàn ông ít nói mà làm được các điều chưa bao giờ nói :). Em cũng vote cho 2 cầu nếu đã lên 7 chỗ đi gia đình chơi xa

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.427
113
Phụ nữ thích đàn ông ít nói mà làm được các điều chưa bao giờ nói :). Em cũng vote cho 2 cầu nếu đã lên 7 chỗ đi gia đình chơi xa
For 1 cầu là cầu sau rồi?

Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
View attachment 2250385

Hi các anh em có xe và chạy xe Fortuner V.
Mình thường xuyên đọc các bài trên diễn đàn OS viết về các loại xe , nhưng nhận xét là đặc biệt xe của Toyota bị ném đá dữ dội nhất , tuy nhiên có nhiều bài viết rất chung chung, ko phân tích, chứng minh gì cả.

Tôi lập topic này mong các anh em đang có xe , đang chạy xe này viết các trải nghiệm , các nhận xét về chiếc xe mình đang đi nhất là nhận xét trung thực về các tính năng của xe cả tốt và không tốt cũng như các kinh nghiệm sử dụng xe , bão dưỡng xe và các kinh nghiệm khác… Các anh em chay xe loại khác có ý kiến cũng xin đóng góp nhưng xin các bác seller của hãng khác đừng vào ném đá tung hỏa mù cảm ơn nhiều .
Tôi nghĩ mỗi chiếc xe của các hãng đều các ưu điểm và nhược điểm riêng , người sử dụng xe chọn chiếc xe theo đúng nhu cầu và khả năng của mình , xe Fortuner V không thể so với các xe đẳng cấp cao như Sienna, Odyssey, Lexus LX570 , BMW X5, Mer GL …được . Tuy nhiên chung ta cứ trung thực chia sẻ các khuyết điểm cũng như ưu điểm của chiếc xe mình đang đi, kệ những chiếc khác .
Dạ chào bác ạ, e cũng mới lấy 1 em fortuner 2009 trước tết này ạ, mong được giao lưu, tiếp thu kinh nghiệm sử dụng vận hành từ các bác ạ, sẵng đây e nhờ các bác chỉ giáo vụ tháo lót sàn để vệ sinh ạ, từ mua tới giờ e cũng chưa chăm chút gì xe sẵng e tháo kiểm tra vệ sinh sàn xe luôn ạ

Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
Dạ chào bác ạ, e cũng mới lấy 1 em fortuner 2009 trước tết này ạ, mong được giao lưu, tiếp thu kinh nghiệm sử dụng vận hành từ các bác ạ, sẵng đây e nhờ các bác chỉ giáo vụ tháo lót sàn để vệ sinh ạ, từ mua tới giờ e cũng chưa chăm chút gì xe sẵng e tháo kiểm tra vệ sinh sàn xe luôn ạ
bác lên mạng kiếm có mấy garage họ có dịch vụ vệ sinh xe mà tháo hết ghế với nỉ tầm khoảng hơn 2tr.

• Like
Reactions: hoanglan200551
Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Re: Fortuner V nơi chia xẻ trung thực về trải nghiệm và kinh nghiệm sừ dụng

Ai đi FT V 1cau (2 cau tui chua chay nen ko khang dinh 100%) muốn làm gập gương tui chi lấy 250.000 đồng=1/10 bác Under , làm trong vong 30 giây, nếu ko se hoàn tiền gấp đôi. Hehe sẵn tranh thủ quảng váo tí, mong admin đừng khoá nick em
E đăng ký 1 vé bác ạ

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Chia sẽ thêm Tủn 2009 của mình mới đặt 2 bộ cửa gió hàng 2 và hàng 3. Giá full bộ gần 2tr. Coi bộ cũng mắc mấy bác ạ. Tới lúc nó lão hoá