Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
18/12/09
70
216
33
Các Bác giúp em:
Em tính gắn quạt hút cho các toilet trong nhà, em chọn loại Pana Thái vì loại này đẹp hơn mấy hiệu trong nước
Đối với các toilet có mặt lưng giáp với sân sau thì ok, nhưng đối với các toilet có mặt lưng giáp ngay giếng trời cầu thang thì sẽ nhìn mặt sau của quạt hút, mà mặt sau của quạt hút lại không đẹp lắm (mặt sau gồm 3 cách lá sách bằng nhựa, khung nhựa lại không bo vào sát mép tường )
Có cách nào làm đẹp hơn không các Bác, em tính làm khung ngoại bằng gỗ cho các lỗ quạt hút này nhưng vẫn không có cách nào cho mặt lưng của quạt hút trông đẹp hơn được ?
Nếu như loại quạt hút âm trần thì quá đẹp luôn, nhưng toilet nhà em lại không gắn loại âm trần được ?

Hạng B1
18/12/09
70
216
33
Như vậy là 2 lớp lá sách hả Bác Tuấn: 1 lớp nhựa của quạt, 1 lớp của khung nhôm

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Chau Huy nói:
Tháo bỏ lá sách của cái quạt hút đi. Bác chỉ xài 1 chiều hút ra thôi mà.
Tuy nhiên nếu được nên mua quạt lồng sóc, quạt cánh ồn mà màu hư lắm.
Hãng nên dùng ngon bổ rẻ, ủng hộ hàng việt nam: ASIA

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Cửa chớp gió này ngoài tiệm gò tole, máng xối đều nhận làm
Kích thước 250*250 = 150,000.
300*300 = 200,000. Có sơn tĩnh điện màu xám hoặc vàng

Hạng B1
31/5/12
66
2
8
Tp. HCM
tranvietanhtuan nói:
Chau Huy nói:
Tháo bỏ lá sách của cái quạt hút đi. Bác chỉ xài 1 chiều hút ra thôi mà.
Tuy nhiên nếu được nên mua quạt lồng sóc, quạt cánh ồn mà màu hư lắm.
Hãng nên dùng ngon bổ rẻ, ủng hộ hàng việt nam: ASIA
;)
Ủng hộ hàng Việt Nam!

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
tuando nói:
Đục lam thông gió ra giếng trời. Khỏi tốn tiền mua quạt.
Trình tư vấn thiết kế của HT dạo này quá chuẩn

Hạng B2
6/6/11
257
929
143
Chau Huy nói:
Các Bác giúp em:
Em tính gắn quạt hút cho các toilet trong nhà, em chọn loại Pana Thái vì loại này đẹp hơn mấy hiệu trong nước
Đối với các toilet có mặt lưng giáp với sân sau thì ok, nhưng đối với các toilet có mặt lưng giáp ngay giếng trời cầu thang thì sẽ nhìn mặt sau của quạt hút, mà mặt sau của quạt hút lại không đẹp lắm (mặt sau gồm 3 cách lá sách bằng nhựa, khung nhựa lại không bo vào sát mép tường )
Có cách nào làm đẹp hơn không các Bác, em tính làm khung ngoại bằng gỗ cho các lỗ quạt hút này nhưng vẫn không có cách nào cho mặt lưng của quạt hút trông đẹp hơn được ?
Nếu như loại quạt hút âm trần thì quá đẹp luôn, nhưng toilet nhà em lại không gắn loại âm trần được ?
Trần toilet cao kg bác ? Nếu cao bác chơi luôn cái trần tcao hoành tráng , vừa gắn đèn trang trí vừa gắn quạt hút , trổ ô thông gió có gắn khung lá sách ..... nhân tiện có việc cho ae lun ;)

• Like
Reactions: namtuong
Status
Không mở trả lời sau này.