Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Và mừng ngày 8-3 cho chị em phụ nữ XNL!

Được sự tán thành của bác HT Hcivic, em trân trọng kính mời các bác XNL khuấy động phong trào off-zốt:)
Thời gian: 7g30 sáng chủ nhật 7-3 tập trung tại cổng CV phần Mềm Quang Trung (đường Tô Ký) xuất phát đi Hồ Dầu Tiếng.
Trên đường ghé Củ Chi đón quachbao để cùng chung vui mừng Sinh nhật!
- 9g30 đến chùa Thái Sơn Núi Cậu thăm viếng cầu vái...

- 10g30 tạp trung tại ờ Dầu Tiếng, ăn uống nghĩ ngơi, hát hò...
- 16h00 rời khỏi hồ dầu Tiếng theo đường 751 qua Tây Ninh ghé thăm quán cafê của bác SUSON. (sẽ alô cho bác Suson thêm chi tiết)
- 17h30 rời cafê và về Bò Tơ Củ Chi ăn tối, xong chia tay.

Thực đơn cho buổi trưa gồm thịt heo rừng, gà ta, cá lăng câu tại hồ do đầu bếp của BQL hồ trực tiếp đảm nhiệm.
Dự tính chi phí cho buổi trưa 200k/1pax, và trẻ em >12 tuổi chịu 50%.
Kinh phí các bác có thể đóng tại nơi tập kết.

Các buổi còn lại đã có vương quốc Cam tài trợ.:)
Trân trọng kính mời các bác.
P/s: Vì tuần này em bận quá nên giờ mới post bài, bác nào thu xếp được chung vui cùng đoàn, bác nào o thu xếp được đừng mắng em nha:)

Các bác có thể tham khảo tại đây để biết thêm chi tiết do bác ThiênPhú - thành viên XNL, trưởng BTC đảm nhiệm:
http://www.otoxomnhala.co.../showthread.php?t=1841

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Chuyến đi có nội dung khá là hấp dẫn, cự ly khá là gần, nhiều bác khá là thèm thuồng vì đã lâu rồi mà không được đi chơi hay ọp ẹp đâu cả...Vẫn còn tháng Giêng, vẫn còn "ăn chơi" được, mời các bác nhanh tay đăng ký nhé! Kỳ này chúng ta sẽ "giải quyết" nốt mấy thứ bia rựu do bác VinhduXNL mang từ Pakistan về tặng XNL và của các bác mang đến hôm tối mùng 1 Tết nhưng chưa dùng tới nhé! Dùng ở Hồ Dầu Tiếng sẽ không bị nhà hàng tính tiền phục vụ cao gấp đôi tiền rựu...ha ha.:)

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
Mới gia nhập hội mà tiếc qua em k tham gia được hix, hẹn dịp khác thôi :(

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Tiếc quá các pác ơi, hôm ấy em phải phụ bà cả dọn nhà để chuẩn bị cho thợ họ sửa chữa nâng cấp.

@Quach Bao : Không chung vui sinh nhật em rồi. Hẹn ngày ấy năm sau vậy, kkkk

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tui còn giữ cái bộ đàm của bác QB , nhưng báo cho bác 1 tin buồn là sau chuyến đi cuối cùng năm ngoài của Xóm, các bác trả lại cho mình thì báo cáo là nó không giữ điện hay không gọi được nữa...Tui đã làm vệ sinh các tiếp điểm cho sạch và đang sạc lại cho đầy và sẽ test xong báo cho kết quả cho bác.:)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Buồn quá nhể! Bên này các bác đều bận hết cả sao hay là ngán món thi nấu cơm làm bếp ta?:) Theo danh sách bên đó thì tui thấy có đến 19 gia đình rồi nhé! hoành tráng ra phết!

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
hcivic nói:
Buồn quá nhể! Bên này các bác đều bận hết cả sao hay là ngán món thi nấu cơm làm bếp ta?:) Theo danh sách bên đó thì tui thấy có đến 19 gia đình rồi nhé! hoành tráng ra phết!

Có thể tết nghỉ nhiều ngày quá nên việc đi off cũng đang "ngán" các bác nhỉ:)