Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
bác nào mua xe ở oto Vietlong xem xét thông não em...

là chỗ này có qcbx đứng....khi e đi bảo trì,tút xe rồi đi bộ ra để đón xe buýt về...đi ngang thấy mấy a tx bị thỏi nhiều e lại hỏi vì sao bị bắt và qcbx đi theo em.....bám sát như chó.nhìn ko chớp mắt em...vì em đứng ngay ngả tư hơn 5 phút..nó cũng đứng đó..lâu quá no bỏ đi và quay lại chỗ xxx thông báo...ra dấu với xxx..rồi đi vòng vòng chổ bán bm....em định chụp 1 tấm hình cảnh báo anh em mà ko dc
+1 nguyên do bị thổi e nghỉ nó tháo bản cho xe oto chạy phía trong land cứng cùng với xe máy...lúc trước đi còn thấy...giờ e ko thấy...ai muốn vào oto vietlong phải vào phía trong đi cùng xe máy mới dc...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
31/8/14
808
850
93
vốn em hay đi bảo dưỡng xe ở chevrolet vietlong....muốn vào đó thì ôtô phải đi trước vào phần lên cứng phía trong...hôm nay e đi thì thấy lạ...mấy cái biển cho phép ôtô vào để quẹo phải mất tiêu...nhưng đến rồi phải quẹo ko thì ko vào đc vietlong
+ hên khi e vào thì ko thấy anh xxx nào..khi về đi bộ ngược chiều 1 khúc...sơ bị phạt vi phạm đi bộ em chạy nhanh
+vừa đến thì thấy mấy anh xxx thổi xe quá trời ngay chổ queo vô...em vừa kịp chụp 1 tấm hình mgay cái cầu gần đó để chút về hỏi...và bước lại hỏi mấy anh tx bị phạt thì xxx dòm ngó em kinh lắm...rồi e cũng ko muốn phá nồi cơm em bước lên tí đến ngã tư đến qua lộ đi về...
+ lúc đó bước qua 1 xxx nữa ngay ngã 3..thì xxx cũng.nhìn e đấm đuối..trong vòng 3 s là có 1 người theo em...liền nhìn đấm đuối từ trên xuống dưới..em nhân ra nó là qcbx...
+em ko qua ngả tư liền và đứng luôn...giả bộ đón xe...thì qcbx lại gần nữa..và nhìn kỹ em ghê lắm...nó đi qua đi lại đánh mùi như con chó...thấy e đứng lâu quá...nó đi lại XXX và ra dấu hiệu trong vòng 2s....rồi lại ngây chỗ mấy anh xxx làm việc đứng đó.....
+câu chuyện em dài dòng và có vài câu hỏi:

1: khi ko có bản cho xe vào len cứng trong cùng thi dc vào ko?
2:mức phạt là bao nhiêu nếu bị hành?
Em xin trả lời câu số 1:
Khi không có bảng báo oto rẽ phải vào làn trong cùng ( đi cùng xe máy) thì em cứ vô thoải mái vì không có bảng cấm oto.

Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
Em xin trả lời câu số 1:
Khi không có bảng báo oto rẽ phải vào làn trong cùng ( đi cùng xe máy) thì em cứ vô thoải mái vì không có bảng cấm oto.
chỗ đó có biển phân làn bác ơi....

Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
nếu không rẽ vào trước thì tới vietlong oto có con lương thì potay ko vào dc.....

• Like
Reactions: Huu Pham
Tập Lái
3/5/13
28
21
3
Ý bác này là nếu lưu thông ở ql1 tới giao lộ tô ngọc vân là phải vào land xe máy mới vào chevrolet việt long đc ạ. Bọn này hay đứng đây bắt xe ô tô quay đầu, xe ô tô đi từ trong tô ngọc vân ra không chờ đèn đỏ, mặc dù có nhánh rẽ, xe máy rẽ phải vào ql1 không xi nhan, gương chiếu hậu, xe tải có tải trọng trên 1,5t v.v... E đi 2 bánh bị bớ ở đây mấy lần rồi. Đội bình triệu. Mấy thằng mặt thấy ghét lắm.

Tập Lái
3/5/13
28
21
3
nếu không rẽ vào trước thì tới vietlong oto có con lương thì potay ko vào dc.....
Theo ngu ý của e thì mình cữ đi. Nó bớ lại thì nói e vào hãng, anh không cho e đi từ đây thì tí lến đên kia e cẩu xe qua con lươn đưa vào ạ. Hay lên trên e đi lùi lại

Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Lỗi chắc chắn là của Việt Long Auto!

Phân cách cứng cho làn hỗn hợp 2b/3b thì chỉ cần chung chi khoảng... 1 con LX570 đời 2016 là chắc chắn sẽ được dỡ bỏ thông thoáng cho cỡ 10m, như vậy khách hàng mới ra vào mà mua xe, sử dụng dịch vụ bảo dưỡng được chứ!

Tẩy chay VL đi mấy anh!
:D

P/S: khốn nạn nhất là làn hỗn hợp mà thằng Chánh ko cho 4b vào đi tạm, quả xứng danh là lũ cướp cạn!

• Like
Reactions: nhatchi