Thảo Luận Giá CAP đời 2007

Tập Lái
14/7/09
3
0
0
Em đang có nhu cầu bán 1 em CAP LTZ màu vàng cát, đăng ký cuối năm 2007, đi được ~ 3 vạn. Xe đi cẩn thận, bảo dưỡng tốt, nắp đầy đủ đồ chơi, dán V-Kool. Các bác ném đá giúp giá chốt là bao nhiêu?

Tập Lái
17/8/09
4
0
0
Bác có con bác phải đặt tên chứ! em cũng đang muốn tìm mua cho cậu em trong SG một chú đây, nếu xe bác biển SG thì tốt. Bác cho cái rổ rá xem nào? được thì ta vào chung kết luôn bác nhé!

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Cap 2007 mà lại là LTZ ( tự động) nữa thì ôi thôi khó bán lắm bác ơi. Đời 2007 , hư dàn điện liên tục ( chuyên gia bị đèn vàng Check Engine) kế nữa là thước lái, quay hết qua trái khi lùi thì nghe lục bục, 2 cái bệnh này thì chữa hoài ko hết. Tự động 2007 chạy xăng - sướng lắm vì ko phải đạp côn- nhưng uống xăng thì khỏi chê - Nội thành 17-19L/ 100Km. Bác bảo ném đá thì em xin ném đại 1 cục, chắc khoảng 25K bán là được giá đó bác.

Hạng D
8/9/08
1.828
63.953
113
TP. Hồ Chí Minh
singapore12 nói:
Cap 2007 mà lại là LTZ ( tự động) nữa thì ôi thôi khó bán lắm bác ơi. Đời 2007 , hư dàn điện liên tục ( chuyên gia bị đèn vàng Check Engine) kế nữa là thước lái, quay hết qua trái khi lùi thì nghe lục bục, 2 cái bệnh này thì chữa hoài ko hết. Tự động 2007 chạy xăng - sướng lắm vì ko phải đạp côn- nhưng uống xăng thì khỏi chê - Nội thành 17-19L/ 100Km. Bác bảo ném đá thì em xin ném đại 1 cục, chắc khoảng 25K bán là được giá đó bác.

Không biết bác đã xài em nó chưa mà ném đá kinh quá!

Em đang sử dụng Cap LTZ 2007 đây, nhưng mà những bệnh bác kê toa ở trên thì em chưa gặp phải. Chắc em hên!:)

Tập Lái
17/8/07
37
0
6
Các bác cứ ném đá nhưng cũng phải đúng. Em cũng đi CAP-LTZ từ 2007, đèn vàng có hai lần nhưng NM đã xử lý ngon, thước lái không vấn đề gì, nhiên liệu (đã có nhiều bài nói về vấn đề này rồi) được coi là chấp nhận được. Trường hợp của bác chủ thớt, nếu xe chuẩn, không vấn đề gì, cần nâng đời bán thì giá con này 500-550tr (khách quan), còn nếu có vấn đề thì tùy người mua có phát hiện ra không. Thôi em té, đi CAP vẫn ổn chưa có nhu cầu thay.

Hạng B1
11/9/08
54
5
8
Bác Singapore 12 đúng là chuyên gia ném đá có hạng! Bác nói đúng chóc bệnh xe Cap nhưng mà chủ yếu là nghe tây đồn vậy chứ mấy vụ đó tỷ lệ bị chắc thấp cỡ... H1N1 thôi mà! Tôi cũng đi Cap LTZ 2007 mà thấy không bị - chắc số hên sao đó:). Nghe bác nói tự nhiên xấu hổ quá vì mới "tư vấn" thằng bạn rước một em ltz 07 còn cứng, giá gần 28 ngàn! May mà có bác rongvang 69 đỡ giùm, không thì "chít"
. Nói vậy nhưng mà giá xe cũ thì vô chừng bác chủ thớt ạ, còn tùy tình trạng xe và độ máu của thân chủ nữa! Đồng ý với các rongvang là 5-5,5 trăm nếu xe đúng như bác nói. Có xe 25 ngàn vẫn là mắc bác ợ
.

Hạng B2
1/2/07
309
13
18
35
binchip33 nói:
singapore12 nói:

Em đang sử dụng Cap LTZ 2007 đây, nhưng mà những bệnh bác kê toa ở trên thì em chưa gặp phải. Chắc em hên!:)

ac ac, sao xe em đi thấy ngon ơ bác, thước lái quay hết trái phải cũng kô nghe gì, dạo này cái đèn ABS nó sáng hoài kô tắc...chưa đi kiểm tra được...xe em cũng mới vừa bán...đang kiếm con khác đi,

Tập Lái
14/7/09
3
0
0
Cám ơn các Bác, hôm nay mới có dịp vào OS. Xe em tình trạng ngon lành, không bơi, không va chạm, .... Em ở Thái Bình đang nghiên cứu nâng đời lên TOY. Bác nào có nhu cầu ...

dqd
Tập Lái
24/9/06
36
1
8
malanh nói:
binchip33 nói:
singapore12 nói:

ac ac, sao xe em đi thấy ngon ơ bác, thước lái quay hết trái phải cũng kô nghe gì, dạo này cái đèn ABS nó sáng hoài kô tắc...chưa đi kiểm tra được...xe em cũng mới vừa bán...đang kiếm con khác đi,

Xe bác giống xe em đó, bị lỗi sensor bánh trước bên phụ, thay 900 ngàn. hehe