Tập Lái
26/2/13
0
0
0
[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Chào các bạn, mình tên là Tùng.[/font]

[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Bài viết này như một bức thư mời tất cả các bạn tham gia vào kế hoạch kinh doanh của mình. Website <span style=""color: #ff0000;"">Giachon.com</span> mình xây dựng với ý tưởng liên kết với tất cả các nhà cung cấp bán hàng tại website của mình.[/font]

[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Quảng bá sản phẩm tốt và thúc đẩy doanh số bán hàng là những lợi ích thật sự to lớn.[/font]

[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Với đội ngũ SEO và marketing mà Tùng đang hợp tác, Tùng tin rằng sự hợp tác giữa chúng ta sẽ có hiệu quả lớn.[/font]
[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Rất muốn được nói chuyện với các bạn![/font]

[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Tùng xin được trân trọng cảm ơn và mong các bạn hãy gọi cho mình![/font]

[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Số điện thoại: 01659 269 128[/font]
[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Yahoo: tungdo_giachon[/font]
[font="verdana, arial, tahoma, calibri, geneva, sans-serif"]Gmail: giachon03012012[/font]

Last edited by a moderator: