Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
Đêm qua Hiếu nhóc cũng rủ e đi karaoke. Xe e lại chạy sau cùng nữa chứ , may mà ko đi
. Ah mà xe bác HT ko có bảo hiểm ah?
Em nghĩ cách giải quyết tốt nhất là thu thằng qly ít tiền mất zin. Nếu có BH thì để BH lo, ko thì mình bù thêm bỏ vô hãng sửa cho tử tế. Giao cho gara ngoài nếu làm ko vừa ý còn mất thời gian hơn nữa. Thường nếu bác "quan hệ" sâu và tốt với hãng thì có thể yêu cầu cho mượn xe trong thời gian sửa chữa.
Vài dòng chia sẻ cùng bác. Gud Luck...

Hạng B2
4/4/11
153
0
16
42
Vỉa Hè
èo... sao mà xui thế, của đi thay người bác HT ơi, còn vụ 107 thì e cũng hay ngồi bên HT, nói chung mấy đồng chí đó có dịp dc ngồi 4B nen khoái chí làm trò làm vẻ, ko fai xe của họ nên đâu bít xót, chĩ bít cạch những chỗ ấy cho khỏe mình.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
Vicky8298 nói:
thân gái dặm trường mà :)

nghe thấy xương quá .. hay mướn tài xế đi Hội trưởng, ăn chơi an tâm hơn :D

tdk
Tập Lái
7/4/07
24
0
0
Trường hợp này đâu phải là mới, bì hoài mà.

Hạng C
31/12/10
558
7
18
chia buồn cùng vicky nên đưa xe vô hãng thì tốt hơn vicky a nếu chưa có hàng thì chạy ra trần biình trọng kêu nó cắt đỡ gắn vô rối đợi hà
ng về thôi

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Làm bảo hiểm đi thôi.
Xe cùi bắp như em mà không bao giờ giao chìa khóa cho các nơi giữ xe, nhân viên các nhà hàng , chỗ rửa xe, ... huống gì nói đến để tụi nó de xe , hay đậu xe .
Kẹt quá , hết chỗ đậu xe thì ... em về chứ nhất quyết không bao giờ cho người lạ lái xe của mình.

Hạng B2
25/9/10
386
4
0
E chọn giải pháp Xe Ôm khi trời mát mẻ, Taxi khi quá xa / bui bặm / mưa gió , chứ ăn chơi xong mà sáng ra đi giải quyết hậu quả dù khách quan ( bọn giữ xe vô/cố tình ) hay chủ quan ( lái va quẹt đâm ) gì gì cũng mệt lắm. BH vô hãng làm bộ không mất thời gian sao ???

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
coc_gia nói:
Kinh nghiệm của em là: tìm chỗ nào có chỗ đậu xe an toàn, nếu tụi nó ze xe hộ. thì đứng canh, khi nào ze xong an toàn, thì lấy chìa khoá luôn.

xe mình thì mình xót như sát muối, bọn nó chỉ cười rồi thôi.

E cũng giống bác

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Nhìn mà không thương cái kính thì thôi các bác ạh, nát tươm! bên ngoài trầy trụa tùm lum, còn muốn lặt lìa nữa là khác.... hix, đúng đen! thía mà hồi nảy mọi người lại rủ chị đi ở đó nữa đấy.... hãi:confused:!
Bữa nay lão hẹn ra làm, em có đi không vậy??? từ sáng tới tối chị bận quá cho nên chưa kịp điện cho em hỏi sao rùi???