Tập Lái
7/4/11
2
0
0
40
Vicky8298 nói:
Mer3839 nói:
Đã test được cái kính chưa Vicky, tình hình thế nào rồi? Bữa trước mà gặp Vicky sớm 1 chút thì đâu cần phải nhờ đến mấy ông bảo vệ. Rút kinh nghiệm, thân gái dặm trường thì phải ...ola cho Lục Văn Tiên để giải cứu nhé.
Em đã check dc là kiếng xịn rùi bác.SÁng nay đem chồng 2 đi chụp hình mà thương quá cơ.huhu....Chắc phải cuối tuần chồng e mới xuất viện dc.
Hihi, Vicky khai man nhé!

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Vicky8298 nói:
Mer3839 nói:
Đã test được cái kính chưa Vicky, tình hình thế nào rồi? Bữa trước mà gặp Vicky sớm 1 chút thì đâu cần phải nhờ đến mấy ông bảo vệ. Rút kinh nghiệm, thân gái dặm trường thì phải ...ola cho Lục Văn Tiên để giải cứu nhé.
Em đã check dc là kiếng xịn rùi bác.SÁng nay đem chồng 2 đi chụp hình mà thương quá cơ.huhu....Chắc phải cuối tuần chồng e mới xuất viện dc.
mừng cho vicky đã kiếm đc kiếng xịn rùi,lần sau nhớ alo cho anh em nhé....có anh 3839 đến giải quyết nhanh gọn.

Hạng C
19/2/09
691
2
0
Kinh nghiệm cho các bác khi gặp bảo vệ hay nhân viên đòi lái xe của mình là nên nói với họ: "Xe anh bị điên, có lỗi chân ga đấy".

Hạng B2
7/4/09
101
1
18
50
Có bảo hiểm rùi thì làm BH thôi chứ có gì phải lo hở bác?

BH thì nó cũng tính bác 10- 30% gọi là miễn thường, nên kiểu gì cũng phải phạt bên trông xe bác ạ.

vkv
Hạng C
9/9/10
508
0
16
tốt nhất là không giao chìa khóa xe cho ai hết, nó mà ko co bằng lái mà gây tai nạn đụng chết người thì người chủ xe phải chịu trách nhiệm, lúc đó thì bóc lịch [>:p][>:p]

Hạng B2
19/6/07
460
54
28
Hà Nội
360.yahoo.com
:D nói chung kinh nghiệm muôn thuở là đừng có đưa xe của mình cho mấy thằng coi xe. Đừng nói là 4 bánh, có lần e đưa 2 bánh của em cho nhân viên quán cafe mà lúc về ko thấy xe mình đâu, hỏi ầm ĩ thì mới biết là hóa ra nó vẫn đang ngồi trên xe mình vi vu đâu đó :)) thật là chỉ còn nước quỳ xuống gọi nó bằng cụ tổ.

Hạng B1
30/4/11
56
0
0
44
đúng là đưa xe cho tụi giữ xe ko an tâm nhưng mà nhiều chổ bây giờ toàn thế, đặc biệt là mấy cái club. nhưng mà mấy cái club thì khá yên tâm vì mấy thằng gửi xe nó cũng khá chuyên nghiệp nó chỉ đạp lún ga xe bác tới chổ parking còn mấy cái khác nó ko làm gì đâu ^^

Hạng B1
30/4/11
56
0
0
44
Sam My nói:
Có bảo hiểm rùi thì làm BH thôi chứ có gì phải lo hở bác?

BH thì nó cũng tính bác 10- 30% gọi là miễn thường, nên kiểu gì cũng phải phạt bên trông xe bác ạ.
có lần em quá trớn hít vào gốc cây. BH móc hết hơn 40 cũ cho em đợt đó nhưng có miễn thường gì đâu bác