Vicky8298 nói:
Tình hình là trưa hum qua bác quản lý ấy đã mang đến cho e 1 cái kiếng bảo là mua lại đồ ăn cắp hết 8tr bạc,phải đi cầm xe này kia....Nghe cũng tội,nhưng e vẫn cầm để check xem thế nào.Mai e đem xe ra làm bảo hiểm vì nó còn bị bể hộp kiếng nữa,tróc sơn từa lưa.Móp lun cái lườn bên phải ,trầy xước khá nặng.Xe e vừa nằm trong hãng 3 tuần mới lấy ra xong ngày mai lại phãi vào típ.Thương chồng 2 quá huhu.....
- Quản lí mà chịu đền cho chị là cũng oki đó,mà chị có giữ giấy tờ gì của qlí không mà giao đến tận nhà luôn vậy.Em nghĩ chắc bảo hiểm cái kiếng chắc để trong hảng tầm 1,2ngày ahm
- Thôi rút kinh nghiệm đợt 1,mai mốt chị có giải trí lành mạnh thì qua ăn KemMỹ bên em nè,em de hỏng có bị trầy đâu

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
T.siena nói:
Mấy " Bác tài" này thường không có bằng lái. Giao xe như vậy, nếu thiệt hại về xe thì hai bên còn thương lượng, còn nếu lỡ thiệt hại về người thì sao nhỉ ! Chủ xe có liên lụy gì không ạ ?
thiệt hại về người -> mất xe đi lại vì xe bị giam là cái chắc, thế nên đi rửa xe, em éo giao chìa khoá cho thằng nhân viên nào hết :D

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
thôi bị vậy cũng nhẹ,của đi thay người.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Mer3839 nói:
Đã test được cái kính chưa Vicky, tình hình thế nào rồi? Bữa trước mà gặp Vicky sớm 1 chút thì đâu cần phải nhờ đến mấy ông bảo vệ. Rút kinh nghiệm, thân gái dặm trường thì phải ...ola cho Lục Văn Tiên để giải cứu nhé.
Em đã check dc là kiếng xịn rùi bác.SÁng nay đem chồng 2 đi chụp hình mà thương quá cơ.huhu....Chắc phải cuối tuần chồng e mới xuất viện dc.

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
ALLINONE_7777 nói:
cũng may là Mợ chỉ giao chìa khóa thôi đó ! Giang Hồ hiểm ác lắm ?
Ko may thì còn giao cái gì nữa bác
???

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
dinle nói:
kinh nghiệm là nên có 2 xe : một xe xịn tốt để đi đường xa. Xe còn lại bèo bèo để chạy lòng vòng sài gòn, quăng đâu cũng không sợ.
chuẩn nè, bác nào có xe xịn cũng nên theo phươgn án này, nhẹ người hẳn

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Mer3839 nói:
BimAuto nói:
Chia buon,chia buon,hom nay moi biết,sao o đt anh em quay lai.
Hqua a gọi mà Bim k nghe, xong lại bấm từ chối nữa chứ :( "số riêng" đó. Lần sau nhớ nghe nha, có việc đột xuất mà thế này thì....

sorry anh,anh gọi số 195 là em nghe liền,tại anh gọi bằng số FBI em đâu có quen...:D:D:D:D:D:D:D