Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
bắt đền tụi giữ xe á - thấy cũng tội mà thôi cũng kệ :D
xong mình vô hãng làm BH :))

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Chủ quán đền là tốt rồi bà chị ơi , méo mó có hơn không

Nếu HT của em bị như vậy , mà lại là HT nữ , thì hôm sau em vòng lại chỉ mặt thằng nhân viên : Denmark nhà mày , liệu mà đến xin lỗi bà chị của cậu . Ko hết ca trực ra về cậu cho 1 gậy vào đầu bây giờ

Em chỉ mặt mấy thằng giữ xe ở CT Plaza chửi mấy lần rồi , cái tội vé 20k mà dám thu 30k . Vé xe máy 2k thu 3k em còn chỉ mặt chửi nữa là

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
chia buồn cùng mợ Vicky dễ xương.
xe em tuy là xe cỏ, k long lanh như xe mợ nhưng em chẳng khi nào giao chìa khoá cho thằng giữ xe hay rửa xe nào hết, xe mình mình de cho yên tâm.

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.611
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Họ đền hàng bên ngoài cũng không sao đâu mợ Vicky, chứ gặp những nơi họ cố tình cãi thì mình cũng chịu
Thôi thì tuần này mời mợ Vicky và mợ Mimo đi Phú Quốc xả xui, bảo đảm là giải trí lành mạnh :D

Hạng B2
18/3/07
369
8
18
Mấy " Bác tài" này thường không có bằng lái. Giao xe như vậy, nếu thiệt hại về xe thì hai bên còn thương lượng, còn nếu lỡ thiệt hại về người thì sao nhỉ ! Chủ xe có liên lụy gì không ạ ?

Hạng B2
6/11/10
141
0
16
Thôi đừng buồn chị ơi, coi như rút kinh nghiệm lần sau vậy...
E thì đậu ở Lotte Mark xem film ra thấy bị móc mất 3 cái logo chụp mâm[:O] còn 1 cái bên tài chắc nó chưa tháo kịp...Ngoài ra e để ý là rất nhiều xe dù loại nào bọn nó cũng gỡ cái chụp ấy...

Tình hình Thạch Sanh thì ít, Lí Thông thì nhìu mong các bác nên xem xét kĩ xe mình trước khi lấy xe từ nơi gởi...

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Tình hình là trưa hum qua bác quản lý ấy đã mang đến cho e 1 cái kiếng bảo là mua lại đồ ăn cắp hết 8tr bạc,phải đi cầm xe này kia....Nghe cũng tội,nhưng e vẫn cầm để check xem thế nào.Mai e đem xe ra làm bảo hiểm vì nó còn bị bể hộp kiếng nữa,tróc sơn từa lưa.Móp lun cái lườn bên phải ,trầy xước khá nặng.Xe e vừa nằm trong hãng 3 tuần mới lấy ra xong ngày mai lại phãi vào típ.Thương chồng 2 quá huhu.....

Tập Lái
29/12/10
8
0
0
Chưa thấy chồng 2 của HT, nhưng nghe cũng thấy thương quá . Cái gương bên phải thì không sao, vì không có lớp chống chóa, nhưng check với hãng cho chắc ăn. hay nhân tiện Vicky phủ carbon fiber lên hộp kiếng luôn