Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
Hôm qua Chủ Nhật em quỡn quá. Lấy xe dạo một vòng theo lộ trình:
Quận 2 -Long Thành
Long Thành - Cẩm Mỹ
Cẩm Mỹ - Bà Rịa theo quốc lộ 56
Bà Rịa- Vũng Tàu ăn hải sản Gành hào
Vũng Tàu- Cần Giờ - Về nhà theo đường phà biển
Nhận xét:
Đất Long Thành đã quá cao
Đất ăn theo rìa Long Thành từ 20 đến 30km, đất nằm trong hẻm hóc mấy xẹt giá giờ phải bèo lắm 1 tỷ/sào nhìn thấy chán, giá tầm 2 tỷ/ sào nhìn được được.
Em tự hỏi bỏ tiền tỉ mua đất sào vậy thì làm được gì. Canh tác ko dc, bỏ phố về quê thì càng ko với cái diện tích đó, chưa kể heo hút này nọ.
Đất Bà Rịa thì cũng kháo cao sau một thời gian bơm ( Em đã thoát hàng 2 lô Bà Rịa giá nhân đôi mua tại tháng 4/2021)
Lên phà về Cần Giờ thấy giá vẫn còn hợp lý. Biệt thự khu Phước Lộc, hạ tầng đầy đủ, đã bàn giao nền, có hợp đồng mua bán. Giá tầm 20 triệu/m2, biệt thự 300m2 giá tầm 6 tỷ.
vậy với 6 tỷ nên ôm nền này chờ cầu chờ Vin hay là ôm tầm 3 sao đất ở Cẩm Mỹ

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
bác này quá đỉnh, đi có mười mấy tiếng qua
Quận 2 -Long Thành
Long Thành - Cẩm Mỹ
Vũng Tàu- Cần Giờ - Về nhà theo đường phà biển, vừa đi vừa ăn hải sản + ngắm nghía + hỏi han mà ra quá nhiều vấn đề cho nhiều vùng

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
bác này quá đỉnh, đi có mười mấy tiếng qua
Quận 2 -Long Thành
Long Thành - Cẩm Mỹ
Vũng Tàu- Cần Giờ - Về nhà theo đường phà biển, vừa đi vừa ăn hải sản + ngắm nghía + hỏi han mà ra quá nhiều vấn đề cho nhiều vùng
Năm rồi đi nát mấy khu đó bác. Chẳng qua đợt rồi đi lại thôi.

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
nói vui thôi ! bác nói được như vậy thì bác nắm khá rõ tình hình, đi chỉ là check in thôi

Hạng B1
9/8/19
77
465
53
Hôm qua Chủ Nhật em quỡn quá. Lấy xe dạo một vòng theo lộ trình:
Quận 2 -Long Thành
Long Thành - Cẩm Mỹ
Vũng Tàu- Cần Giờ - Về nhà theo đường phà biển
Nhận xét:
Đất Long Thành đã quá cao
Đất ăn theo rìa Long Thành từ 20 đến 30km, đất nằm trong hẻm hóc mấy xẹt giá giờ phải bèo lắm 1 tỷ/sào nhìn thấy chán, giá tầm 2 tỷ/ sào nhìn được được.
Em tự hỏi bỏ tiền tỉ mua đất sào vậy thì làm được gì. Canh tác ko dc, bỏ phố về quê thì càng ko với cái diện tích đó, chưa kể heo hút này nọ.
Đất Bà Rịa thì cũng kháo cao sau một thời gian bơm ( Em đã thoát hàng 2 lô Bà Rịa giá nhân đôi mua tại tháng 4/2021)
Lên phà về Cần Giờ thấy giá vẫn còn hợp lý. Biệt thự khu Phước Lộc, hạ tầng đầy đủ, đã bàn giao nền, có hợp đồng mua bán. Giá tầm 20 triệu/m2, biệt thự 300m2 giá tầm 6 tỷ.
vậy với 6 tỷ nên ôm nền này chờ cầu chờ Vin hay là ôm tầm 3 sao đất ở Cẩm Mỹ
Vậy bác chấm khu Cần Giờ rồi phải ko?