Hạng B2
11/12/11
382
246
43
Tối nay, đi Vinasun về và đang tám với bác tài đề tài xxx. Tới khúc DTH weo trái PDL, thì bị xxx chỉ gậy thần thánh. :) .
Bác tài đang méo mặt vì sẽ tốn b. mì. Tui nói bác tài bình tĩnh, tháo seatbelt và xuống xe cùng bác tài.
XXX chào và phán : "a bật xi-nhan trễ" . Trong lúc bác tài gãi đầu, gãi tai. xxx quay qua nói với tui :"a đứng đây làm gì?".
"Tui làm chứng, bac tài bật xi-nhan trước khi vô giao lộ" :)
Xxx nhìn tui từ đầu tới chân:" ah, uhm trời tối tui ko thấy rõ". Rồi quay qua bác tài :"xuất trình bằng lái + giấy tờ xe, nếu đủ thì tui cho đi"
"Vậy a kt hành chính?"
Xxx nhìn tui lần nữa và phán "2 a đi đi"...:)
"Cám ơn đồng chí" :)
Cùng lúc đó có 1 fan hâm mộ đi tới lầm bầm vì ta-xi đậu xe choáng chỗ và tỏ vẻ tức tối + tiếp tục lầm bầm nhiều thứ tới khi tui và bác tài lên xe...???
Nghe nói nhiều về lý cùn của xxx va hoat động của fan hâm mộ, h mới biết thực hư.
amen.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
số bác còn lớn nhoen, nhưng ko biết bác tài trả khách xong còn bình an ko

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B2
11/12/11
382
246
43
số bác còn lớn nhoen, nhưng ko biết bác tài trả khách xong còn bình an ko

Bác nói đúng, nếu thấy fan lúc đầu là tui ngồi im rồi. :). Anyway, bác tài chạy đúng vì đó là phản xạ có đk của tài xế chuyên nghiệp :). Bác tài là dân miền Tây, chạy xe cũng hiền, hy vong sẽ bình an :)

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bác nói đúng, nếu thấy fan lúc đầu là tui ngồi im rồi. :). Anyway, bác tài chạy đúng vì đó là phản xạ có đk của tài xế chuyên nghiệp :). Bác tài là dân miền Tây, chạy xe cũng hiền, hy vong sẽ bình an :)
Bác tài giống êm..giống êm hii.. bật trể hả.. lập bb lỗi bật trễ hén :)

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
bác có giới thiệu os với anh bồ câu cho bác tài ko?

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng C
6/9/10
885
433
63
34
TP HCM
bac chủ cho em xin tên đầy đủ 2 con đường, em đọc tắt ko ra nên ko biết giao lộ nào mà đề phòng. Cám ơn bác trước