Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Chào các bác
Mình có con daewoo cielo mà taplo bi hỏng, các bác biết chỗ nào bán hoặc làm lại chỉ giúp mình với
Cảm ơn nhiều

Hạng B1
16/1/13
70
3
0
Bạn up hình ảnh tình trạng hư hỏng lên để anh em cùng xem xét phương án giúp bạn.
Đơn giản nhất là vá lại ( nhiều cách vá) rồi bọc da or simili lại.
Nếu ở HCM thì alo mình tư vấn cho

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác qua bên bác Tám may nệm đó bác em cũng nhờ bác Tám Bọc giùm cho bạn em mấy cái taplo rồi đó ạ

Hạng C
1/3/13
578
377
63
Chào cả nhà, em thì không đi dòng Cielo này, nhưng hàng xóm nhà em có Bác đi chiếc này....
Chuyện là hôm rồi Bác ấy cho vợ cả tập lái mà chơi dại lại cho chạy từ trong sân ra đường, Bà cả Bác ấy đạp nhầm chân ga nó lao một phát vào gốc cây nên hậu quả bể đèn bên tài, bể cản trước, móp nắp capo...mà Bác ấy không tham gia diễn đàn nên không biết tìm mua những thứ trên ở đâu để thay mong các Bác mách nước ạ.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Chào cả nhà, em thì không đi dòng Cielo này, nhưng hàng xóm nhà em có Bác đi chiếc này....
Chuyện là hôm rồi Bác ấy cho vợ cả tập lái mà chơi dại lại cho chạy từ trong sân ra đường, Bà cả Bác ấy đạp nhầm chân ga nó lao một phát vào gốc cây nên hậu quả bể đèn bên tài, bể cản trước, móp nắp capo...mà Bác ấy không tham gia diễn đàn nên không biết tìm mua những thứ trên ở đâu để thay mong các Bác mách nước ạ.
Ra khu ADV-TBT hỏi bác nhé