Tập Lái
4/3/08
34
1
0
46
Thành viên mới : KÍNH CHÀO ĐẠI GIA ĐÌNH THÀNH VIÊN OS
Em mới tậu được bố già Land cuiser 4500 thanh lý, đời cũ quá 1994. Mang về đi đất mỏ, nhưng khổ nỗi xe cơ quan không có gì, nguyên bản, muốn độ lại chút cho sáng sủa, bác nào mách dùm em xem "lên đời" thế nào với. Em chưa kiếm được mẫu nào để học tập (nếu bác nào có ảnh em xin) ! Em thanh kiu các bác nha.
À em nói qua bố già này đời 94 hai pha vuông, màu ghi, lốp treo sau, vành thường, dải sàn đã kém chắc phải trải lại, ghế đệm cũng rách 2 ghế. Cũ quá, bác nào help em xin cảm ơn.

Tập Lái
7/11/07
12
0
0
50
Sao hỏa
otosaigon.com
RE: Giúp em bố già Land Cuiser với

Bác cho vài kiểu ảnh đi, để anh em biết mà tư vấn cho bác chứ.

Đúng đấy bác nên cho vài cái ảnh về em nó để xem hiện trạng như thế nào, lúc đó mới có ý kiến cho bác được chứ.

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam
RE: Giúp em bố già Land Cuiser với

Land đời 94 thì chắc phải nhờ bác Nam Vũ làm mấy bộ đèn off-road rồi.

Tập Lái
4/3/08
34
1
0
46
Đưa anh thế nào nhỉ các bác

Chưa lên gặp đại gia đình OS lần đầu tiên chưa biết đưa anh lên thế nào nữa à. Help đi à

vhv
Hạng B2
14/8/04
170
4
0
RE: Đưa anh thế nào nhỉ các bác

Bác hoanghaapp vào đây http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=366086 để biết cách post ảnh nhé

Tập Lái
4/3/08
34
1
0
46

Các bác ơi ảnh JPG 2Mb có post được không à? Em host it và waiting một lúc sau là out luôn.

Tập Lái
4/3/08
34
1
0
46

Hôm nay mới post ảnh lên được , các bác coi em Land này rồi cho em xin chút ý kiếm cần độ thêm những gì nhé. Đi chưa gặp được em nào như em này độ để học tập cả.

Đời 93 máy xăng đó các bác. Giúp em đi

LFC
Hạng B2
13/1/06
327
18
18
Biên Hòa

Công nhận bác này sang quá. Tình hình hiện nay mà còn cưới em này về, rồi còn cho em đi thẩm mỹ viện nữa, đúng là dân pro.
Nhìn chung tùy mức độ của bác thích em nó trở thành thế nào thôi. Mà xe bác nói đi đất mỏ thì chắc không cần làm nhiều lắm đâu. Bác cứ vào google tìm mấy em đời này, bác thấy em nào hợp thì tút vợ 2 bác lại như thế thôi :D

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

1/thay mam duc + lop beo
2/op ve loi
3/baga mui
4/op xi kinh chieu hau
5/nhua che mua o 4 canh cua
6/trai san + boc lai ghe
7/son tut + ve sinh noi that + ve sinh may
toan bo het khoang 20tr va khi do xang duy tri hoat dong thi khoi uong bia (no uong dum minh roi)