Tập Lái
16/10/10
32
0
6
Các anh chị ơi, có thể giúp gấp em đường đi Buôn Mê Thuộc ngày 25/08/2014 mà không phải thử độ bền của xe khi chạy quốc lộ 14 đoạn Đồng Xoài-Bù Đăng. em định đi theo lộ trình QL1-QL20-QL28-23 tháng 3 (Thị xã Gia Nghĩa)-QL14-....., không biết có nhiều đàn voi và trâu trên đường không, và nhiều xxx không.
Anh chị giúp em nhé, và hướng dẫn em nếu có đường nào trơn hơn và gần hơn ah!
Cám ơn nhiều ơi là nhiều, mong ngóng tin gấp lắm ah!

Hạng B2
4/10/12
468
588
93
Đường từ SG đến Gia Ngĩa đi QL14 tạm được. Còn đoạn từ Gia Nghĩa đến BMT rất xấu bác ui.

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Con đường đau khổ bác chủ ơi, đường xấu đoạn nào ngon chút thì có xxx rình bác chủ phải cẩn thận trên toàn tuyến , không vượt tốc độ , không cán vạch nơi đường cong .....

Tập Lái
23/8/14
6
4
3
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Qua cầu sài gòn thẳng hướng bình dương,đến Metro Bình Dương gặp đèn xanh đèn đỏ thì rẻ phải,rồi theo đường đi vào TP Bình Dương Mới qua mấy khu công nghiệp đi 1 lúc sẽ gặp ngã 3 cụt , bác rẻ trái thấy vòng xoay, tiếp tục rẻ phải sẽ ra quốc lộ về Bình Phước.Đoạn QL ở BD thì ít gặp CSGT nhưng qua tới BP thì tốc độ cho bao nhiêu cứ chạy bấy nhiêu là ổn,đoạn BP biển báo khu dân cư và hết KDC lặp lại liên tục nên bác chú ý xe trước chạy sao mình chạy vậy. Còn đường từ BP về Gia Nghĩa cũng đang làm lại nhiều rồi.
Ở Gia Nghĩa CSGT hay làm việc ở đoạn Kiến Đức 1 trạm,Nhân Cơ 1 trạm,mấy đoạn này đường hơi dốc nhưng đẹp,bác chạy chậm thôi đừng thấy đường đẹp phóng nhanh nó bắn tốc độ lại tốn tiền.Ngay đầu thị xã gia nghĩa cũng có 1 trạm CSGT và gần ra khỏi TX Gia Nghĩa cũng có 1 tốp chuyên rình, Đường từ GN về BMT dạo này làm đường nó bẻ hết mấy đoạn cong lại rồi,toàn đường thẳng nên chạy cũng ko mệt lắm,chú ý đoạn chuẩn bị vào Đăk Min có bắn tốc độ nên thấy biển KDC thì chậm lại,về sau còn 1 Tốp ở Cư Jut ngay cầu 14,bên kia cầu 14 là địa phận BMT cũng có CSGT nhưng cứ đi bthg thì chẳng sao hết !
Chúc Bác lên núi chơi vui vẻ.

Hạng C
17/12/08
792
100
43
Cho tui hỏi : trên bản đồ có đường 741 đi từ Tân Uyên đi Đồng Xoài, né ql 13, đi đường này dc ko ?